Announcement

Collapse
No announcement yet.

True Black 120 หรือ V8 Coolermaster

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บางที่พวก trueblack ก็มีพัดลมแถมครับ อย่างถมซื้อ jib แถมพัดลม led 62 cfm มาตัว 2600.-

แต่ไงๆก็ต้องซื้อพัดลมดีๆอยู่อีก นั่นแล

ทำไมผมถึงใช้ tb ก็เพราะว่ามันเย็นที่สุดแล้วราคาก็ไม่เกิน 3000
    Last edited by Aquarist; 19 Mar 2009, 08:51:27.

Comment

ผมเริ่มชอบ V8 แล้วสิครับ
      ซื้อกล่องเดียวได้ครบ
      120ex หรือ tb ต้องซื้อพัดลมเพิ่ม

Comment

ประเด็นมันอยู่ที่ความเย็นที่ต้องการ จะเอาขนาดไหน กับงบประมาณที่สามารถโปะไปกับheatsinkและพัดลมดีๆได้ครับ

Comment

tb+Hatari COOL!!

Comment

TB คับ เย็น เรียบหรู มีสไตล์

Comment

Working...
            X