Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยครับ ผิดพลาดทางเทคนิค Vista อัลติเมท ติด Activate ซะแล้ว..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยครับ ผิดพลาดทางเทคนิค Vista อัลติเมท ติด Activate ซะแล้ว..

ต้องขอรบกวน ผู้รู้ด้วยครับ ...

วันนี้มึนจริงๆ เพราะ ไปลง XP เข้าเลยแก้อยู่นานกว่าจะ บูท Vista ตัวหลักได้
    พอ set จนเลือกให้เป็น 2 OS ได้เสร็จ ก็ดันเข้า Vista แล้วติด windows Activatation ซะอีก

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยชี้แนะ หรือ PM บอกหน่อยครับ Vista Ultimated 64 bit / 32 bit
    เค้า activate กันยังไงครับ

ปล. WINDOWS VISTA ULTIMATE 64 bits SP1 build 6001

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ปล. มีรูป system info มาประกอบด้วยครับ
    Last edited by w211w211; 17 Mar 2009, 07:04:00.

เจอแ้ว้ว น่าจะได้นะ
    Attached Files
    Last edited by channaronk; 15 Mar 2009, 23:48:31.

Comment

Originally posted by channaronk View Post
      หาแป้บงับ โหลดมาไม่รู้เอาไว้ไหน
      ขอบคุณครับ ต้องรบกวนด้วยครับ

ผมพยายามหาเอง ใน Google แล้วมันมั่วมากครับ มีตั้งแต่ ปี 2007
      หลายวิธี หลาย files งงไปหมดครับ แต่ไม่เจอแบบ update update เลยครับ

Comment

Windows Genuine Advantage Validation v1.9.9.1 หาดูที่ 9Down.Com ครับ

Notes:
        WGA crack release works on ALL Microsoft Windows 2000,XP,Vista,7

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
          Windows Genuine Advantage Validation v1.9.9.1 หาดูที่ 9Down.Com ครับ
          หาเจอใน 9down.com แล้วนะครับ DL มาแล้วลอง run มาแล้วครับ
          ไม่หายครับ

ยังไงรบกวนด้วยนะครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by channaronk View Post
            เจอแ้ว้ว น่าจะได้นะ
            unzip ออกมาแล้ว กด run ที่ icon Activation แล้ว มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยอะครับ

ต้องทำยังไงป่าวอะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

softmod ลูกเดียวครับ หายชัวร์ ลองถามดูครับ ว่าใครมีมั่ง พอดีผมทำหายไปแล้ว ในนี้น่าจะมีคนมีอยู่เยอะนะครับ

อย่าลืมส่งมาให้ผมมั่งล่ะ ถ้าได้แล้วอ่ะ

^ ^

Comment

ลองเช็ค PM ดูนะครับ ส่งไปให้แล้ว

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
                  ลองเช็ค PM ดูนะครับ ส่งไปให้แล้ว
                  ขอบคุณครับ ..แต่ ลองดูแล้ว ไม่ได้ครับ
                  ตอน crack มันขึ้นว่า crack faild

รบกวนด้วยนะครับ ใครยังพอมีทาง

อาการ เล่นได้ทุกอย่างนะครับ
                  แค่ตอน บูท ก่อนเข้า Windows Vista มันจะติดหน้า Windows Activation
                  ต้องรอ 10 วิ แล้วเลือก Activate Later ถึงจะเข้าได้ครับ ไม่มีนับถอยหลัง 30 วัน ครับ
                  Last edited by w211w211; 16 Mar 2009, 18:09:13.

Comment

ขออณุญาติ ขุดขึ้นมาหน่อยนะครับ ตกหน้า 2 แล้ว..

รบกวนท่านผู้รู้ ชี้แนะด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Last edited by oil_metal; 17 Mar 2009, 21:08:42.

Comment

Originally posted by oil_metal View Post
                        มาแล้วครับ ช่วยหาแต่เช้า เช็ค pm เลยครับ แล้วทำตามนี้

เรียบร้อย แล้วครับ ต้องขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับผม

ปล. ถามต่อนิดนึงครับ ถ้ามัน Actived แล้วนี่ เราจะสามารถ update windows ได้เหมือนใช้ของแท้ เลยมั้ยครับ หรือไม่ควรครับ
                        Last edited by w211w211; 17 Mar 2009, 18:45:54.

Comment

แจกกันอย่างนี้เลยเรอะ 555

Comment

Originally posted by w211w211 View Post
                            เรียบร้อย แล้วครับ ต้องขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับผม

ปล. ถามต่อนิดนึงครับ ถ้ามัน Actived แล้วนี่ เราจะสามารถ update windows ได้เหมือนใช้ของแท้ เลยมั้ยครับ หรือไม่ควรครับ
                            อัพเดทได้ตลอดชีวิตเลยครับ

Comment

ผมขอด้วยคนครับ ท่าน oil metal vista 64 นะครับ

Comment

Working...
                              X