Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับ ควรใช่ กี่ watt ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีครับ ควรใช่ กี่ watt ดีครับ

ไม่ oc นะครับ เปิดยาวๆ อย่างเดียวครับ

intel D925
    M/B : DS3
    RAM : 1G*2
    HD : IDE 80 G *1 , SATAII 250 GB*3 ,SATAII 160 GB *1
    การ์ดจอ ธรรมดาครับ asus EN6200
    พัดลม ประมาณ 6 ตัวครับ

ประมาณกี่ watt ดีครับ ใช่ enermax ตัว400 กว่าwatt นี้พอปะครับ
    Last edited by Hi_over; 14 Mar 2007, 16:15:20.

9200 นี่มันการ์ดจอAGPไม่ใช่เหรอครับ
    -----------
    400 พอครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
      9200 นี่มันการ์ดจอAGPไม่ใช่เหรอครับ
      -----------
      400 พอครับ
      แก้ไขแล้วครับ 6200 ครับ พิมพ์ผิด

ขอบคุณครับ

Comment

พอครับ 400W อะนะ
        แต่ท้าจะใส่อุปกรณ์เพิ่ม หรือว่าต้องการความสเถียรมากขึ้น
        แนะนำว่า ควรน่าจะใช้ 450W จะดีกว่าไหม...............
        จะได้ไม่มีปัญหา.....แค่แนะนำนะค่ะ.....................
        ...........................................................
        มิได้ให้เชื่อ...แค่แนะนำ...คุณคือผู้ตัดสินใจ^^

Comment

เลือก 450 ดีกว่านะครับ

มันจะช่วยได้ถ้าอนาคตคุณคิดจะ เปลี่ยน, เพิ่ม อุปกรณ์

เลือกให้เกินสักนิด เผื่อๆไว้ก้ดีครับ ส่วนราคาก้แทบไม่ต่างกันเลย

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ ผม

Comment

460w 2500 enermax

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                460w 2500 enermax
                เรง ตัวนี้อยู่เหมือนกัน ครับ แต่ไม่รู้มีกี่แบบ

Comment

450-500 เผื่อไว้นิดก็ดี

Comment

Working...
                  X