Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย Task Bar ข้างล่างหาย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย Task Bar ข้างล่างหาย...

คือว่าปกติผมก็ใช้อยู่ดีๆ...แล้ววันหนึ่ง Task Bar ข้างล่าง ไอ้ที่มีปุ่ม Start อ่ะ ก็หายไปทั้งชุดเลยครับ..
    ช่วยผมด้วยครับ

ลง OS ใหม่ จบข่าวๆๆๆ ก็ลองลากมานขึ้นมาดิ

Comment

กด Ctrl + Esc ดูว่ามันอยู่ตรงไหน

Comment

มีรูปตัวอย่างไม่ท่าน อยากรู้ว่าปัญหามันเป็นยังงัย

Comment

สงสัยไปซ่อนไว้ ลองเลื่อนเมาซ์ ลงไปสุดจอดูว่าเจอมั้ย ถ้าไม่เจอรอท่านอื่นละกัน...**"

Comment

ทีผมเคยเป็นก็เพราะผมไปลงธีมแแล้วอยู่ๆมันก็หายครับ

ถ้าใช้ก็ลองลบมันออกไปแล้ว....ก็หายครับ

ไม่ก็ลอง Restoeดูครับ

ถัาไม่หายสงสัยต้องลงใหม่มัง.........เชิญท่านอื่นตอบต่อครับ

Comment

ผมก็เคยครับแต่ผมมันเป็นที่ Ojecdock พิมถูกป่าวหว่า นั่นแหละครับมันปรับตรงOjecdockได้

Comment

มันมาถามแล้วก็ไป ไม่มาบอกเลยว่าแก้ได้มั้ย...เผื่อจะเป็นสาเหตุอื่นจากที่เราไม่รู้

Comment

ขอบคุณมากคับทุกๆคน ผมแก็ได้แล้วครับ ผมทำตามโดยไปดูที่ objecdock ครับ ขอคุณมากๆคับ

Comment

ความรู้ใหม่ ขอบคุณครับบ

Comment

Working...
                    X