Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปกสำหรับติดตั้งกล้อง IP camera งบ20,000(รวมจอ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปกสำหรับติดตั้งกล้อง IP camera งบ20,000(รวมจอ)

ที่ Officeผมจะติดกล้อง IP camera จำนวน 16 สาขา ทั่วกรุงเทพคับ
    แต่ไม่รุ้ว่าคอมพิวเตอร์ที่ใช้ ต้องมีสเปกแบบไหนเท่าไหร่ ต้องเน้นCPU หรือ การ์ดจอ หรือแรม คับ
    งบ2หมื่น + จอ ด้วย ช่วยจัดให้ทีคับ
    การใช้งานก็คือว่า ทั้ง16สาขา จะให้มันขึ้นโชว์ในหน้าจอเดียว ละเซฟลงHDDทีเดียวเลยคับ

เง้อ ข้ามคืน ยังไม่มีใครตอบให้เลย กรุณาด้วยคัฟฟฟฟฟฟฟฟ

Comment

..ก็ซื้อ DVR ดิครับ สะดวกและดีกว่าเยอะ

Comment

มันสะดวกและดีกว่าใช้เครื่องคอมพิวเตอร์อีกเหรอคับ อธิบายให้สักนิดนึงได้มั๊ยคับ ให้พอเห็นภาพ ขอบคุณครับ
        ผมจะใช้แบบว่า สามารถดูกล้องได้จากทุกที่โดยดูผ่าน notebook+internet น่ะคับ ถ้าDVRทำได้ก็น่าสนนะคับ

Comment

โห....ไม่มีใครเลยหรา.....l-_-"l

Comment

ดันสักนิด จิตแจ่มใส

Comment

ดัน ช่วย ท่าน

Comment

ใช้ DVR สะดวกกว่า ปัญหาไม่จุกจิก ครับ ถ้าเป็น PC-Base ปัญหาทั้งระบบโปรแกรม ไวรัส อีกสารพัด
                ถ้าเป็น DVR ไม่มีปัญหาพวกนี้ครับ ถูกกว่าอีกด้วยครับ ไม่ล้าสมัยด้วยครับ ผมใช้อยู่ 16 CH ครับ
                ราคา DVR รวมกล้อง ประมาณ 6-7 หมื่นครับ แล้วแต่ว่าจะกี่ CH ไม่รวมเดินสาย
                รายละเอียด แล้วแต่บริษัทครับ

Comment

Working...
                X