Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำวิธีเล่น Test drive หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คัยมีแผนที่บ้างคับ เอาแบบเฉพาะร้านขายรถ แต่งรถ ก้อไดคับ จะขอบพระคุณมาก

Comment

อ่ะ สังเกตดูเอาเองเน้อ เล่นที่โหมด 640*480 เอาละเอียดมากไม่ได้อ่ะนะ

Comment

นอกจากร้านแต่งแล้ว มีร้านทำสีด้วย **เพิ่มแผนที่ให้**
        Last edited by PowerEasy; 17 Mar 2007, 11:22:17.

Comment

Originally posted by Cesc View Post
          แม่เจ้า ขับหาร้านแต่งแทบตาย หาไม่เจอง่ะ เรยไปสอย Ferrari EnZo มาซะเรย

ว่าแต่ตำรวจเยอะนะครับ แต่ทำไมเห็นมีแต่คนบนโดนจับอะครับ

ผมไม่เห็นโดนเรยอะ ทั้งๆที่ผมชนตำรวจ แล้วพอดีรถมันติดเนิน ไปไม่ได้ ก็ไม่เห็นโดนจับอะครับ

สาเหตุที่ทำให้โดนจับอะไรหรอครับ บอกหน่อย บางทีก็มีรถตำรวจขึ้น 3 ดาวแล้วแต่พอขับหนี

ไปไม่ถึง 1 ไมค์ ผมก็เรยเข้ารายการแข่ง ตำรวจก็หายไปอะครับ
          ถ้าเราโดนตำรวจไล่อยู่ แล้วเข้าแข่งหรือร้านต่างๆ มันจะมีข้อความขึ้นมาก่อนครับ
          ว่าถ้าเราจะเข้าแข่ง ต้องโดนหักไปกี่ตังค์แล้วแต่ความเสียหายที่ก่อไว้อ่ะ
          ลองสังเกตุดูดีๆนะคับ จำนวนเงินมันจะอยู่ท้ายๆข้อความ
          ถ้าไม่สังเกตุ จะนึกว่าเป็นข้อความขึ้นก่อนเข้าแข่ง แล้วหักเงินไปทันที

Comment

กด "M" เข้าแผนที่ครับ แล้วคลิ๊กตรงมุมซ้ายสุด ที่มีลูกศรครับ จะเป็นการเลือกว่าจะดูแผนที่หลัก หรือแผนที่การแข่งต่างๆ ครับ "Key Map" or "Challenge" ลองหาดูนะครับ

Key Map จะเป็นพวกบ้าน โชว์รูมรถ หรือพวกร้านค้าต่างๆ

Challenge จะเป็นสนามแข่งต่างๆครับ

Comment

Working...
            X