Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยนะคะเล่นออดิชั่นไม่ได้ ไม่รู้ผิดกระทู้ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยนะคะเล่นออดิชั่นไม่ได้ ไม่รู้ผิดกระทู้ป่าว

คือว่าที่เครื่องลง WindowXp3 แล้วลงออดิชั่นแต่ลงแล้วเล่นเกมไม่ได้
    ดูที่เวบเขาบอกให้ลง Dot Net Frame Work ด้วยเพื่ออัพแพท
    แต่พอโหลดมาลงแล้วลงไม่ได้ อยากทราบว่ามันลงไม่ได้เพราะไรคะ
    Attached Files

มาถูกโหมดแล้วครับ
    เอ ลง ver2.0 ไม่ได้
    ไม่ลอง ver3.5 ดูหน่อยหรอครับ

Comment

Originally posted by TheJackal View Post
      มาถูกโหมดแล้วครับ
      เอ ลง ver2.0 ไม่ได้
      ไม่ลอง ver3.5 ดูหน่อยหรอครับ
      จะลองนะคะ ขอบคุณคะ

Comment

ลงได้แล้วคะ เล่นได้ละ ขอบคุณคะ

Comment

Working...
        X