Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามประกัน ARC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามประกัน ARC

คิดว่าประกัน ARC ดีไหม ครับ ขอวิจารณ์กันหน่อย เอาของไปเคลมแล้วไม่ได้ซักที กำ เซง

อยากรุ้เหมือนกัน เพิ่งส่ง Razer Tarantula ไปเกือบสัปดาห์แล้วอ่ะ...

Comment

ผมส่ง msi 8800 ไปเคลมมา ครึ่งเดือนแล้วเนี่ย ยังไม่ได้เลยอะ เซง
      ไม่ซื้ออีกแล้วของ ARC แม่ง บ่นหน่อย

Comment

ประกันดีที่ไม่กล้าใช้อีกต่อไปอิอิ งงงง

Comment

ลองโทรไปถามดูครับ

Comment

ผมเอา 8800 จีทีเอส ไปเคลม เค้าบอกเป็นคราบออกไซด์ หมดประกันเคลมไป 1 เดือนเต็ม+เงิน 1500.- ได้ตัวเดิมมา

Comment

Working...
            X