Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเกมส์ออฟไลย์มัน ๆ หน่อยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเกมส์ออฟไลย์มัน ๆ หน่อยจ้า

ขอเกมส์ออฟไลย์มัน ๆ หน่อยจ้า ขอแบบเป็นเกมส์เก็บเวลนะ ขอรบกวนใครมี หรือรู้จักเวปโหลดก็ช่วยบอกด้วยนะ ขอบคุณจ้า

RPG เหรอ Fallout 3 สิครับ

Comment

ประมาณนี้ก็ Titan Quest , Diablo , Never Winter Night

เก่าไปมั้ย -*-

Comment

ถ้าชอบเล่นเดินลุยมุมมองด้านบนแนะนำ Dawn of war 2 ครับ

แต่ถ้าเป้นแนวมุมมองบุคคล 3 แนะนำ The Witcher,Mass Effect,fall out 3 ถ้าอ่าน Eng ออก จะมันส์มากๆ

Comment

คิดไงกับ Fallout 3 เกมแนวใหม่

สำหรับผมนะมันยังไงๆไม่รู้ซิ คุยกันอยู่ได้ ตอนแรกๆก็ตีแมลงสาบ55อยู่นั้นล่ะเฮ้อ

นี่เล่นตอนเกมมาใหม่ๆเลยนะแต่เล่นแค่ประมาณ30เปอร์เซ็นงงๆคับเลยหยุดไป

ตอนนี้ให้เพื่อนไปเล่นดูมันก็คิดคล้ายๆผมนะ

หรือคุณคิดว่าไงคับ หรือมันมานุกเอาตอนหลัง จะได้กลับไปเล่นต่อ

แล้วเกมไหนน่าเล่นสุดๆๆ ในนี้ (ยืมภาพกระทู้คุณs_crizizมาลง) ขอ5 เกม

ขอบคุณคับ
          Attached Files

Comment

อ่าวกำตั้งผิดที่

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นจ้า

Comment

Originally posted by 11pm View Post
                ประมาณนี้ก็ Titan Quest , Diablo , Never Winter Night

เก่าไปมั้ย -*-
                Diablo เราก็เล่นอยู่นะ แต่สงสัยมันจะตัวเก่าอ่าจ๊ะ ส่วนเกมส์ตัวอื่นที่เธอว่ามาเราไม่เคยเล่นเลยง่า เด๋วเราจะลองไปหาดูแถวร้านขายแผ่นนะ ใจมาก ๆ จ้า

Comment

เราขอถามไรเพิ่มเติมหน่อยนะ คือเมื่อก่อนเราเคยเล่นเกมส์ที่ตัวการ์ตูนมันเหมือน จิ้งโจ้อ่าจ๊ะตัวสีส้ม ๆ มีหมัด(ต่อย) เป็นอาวุธ และก็กลิ้ง กระโดดได้ เวลาตกน้ำแล้วคอมันจะยืดได้อ่าจ๊ะ เป็นเกมส์ที่ผ่านด่านไปเรื่อย ๆ และต้องใช้สมองนิด ๆ ใครพอจะนึกออกบ้างง่า ว่ามันชื่อเกมส์อะไร เราไปหาซื้อแผ่นแล้วเราก็หาไม่เจอ ถามใครก็ไม่รู้จัก

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

Comment

Rayman รึป่าว

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                      Rayman รึป่าว
                      เราลองไปค้นใน Google ดูรูปมา รูปร่างคล้าย ๆ เด๋วเราจะลองไปหาแผ่นที่ร้านอีกทีนะ ขอบคุณมาก ๆ จ้า

Comment

ผมก็ชอบนะ RPG มันเล่นนานดี ถ้ารู้เนื่อเรื่องก็อินกับมันจังเลย อิ อิ
                        แต่ใน PC ยังไงก็ต้องยอมรับว่า RPG มีน้อยมากๆอะ

ส่วนใหญ่เป็นพวกเกมส์ มือถืออะ จะมีเยอะ
                        เพราะมันตรงตามคอนเซ็ปที่ว่าเล่รนได้นานๆ เรื่อๆย เหมือนกับพกไปเล่นได้ตลอดแบบนี้อะ - -"
                        ผมคิดมากไปเป่า T^T

Comment

Raganrok offline EP19.00 หนุกหนานเก็บเวลมันๆผมต่อแลนเล่นอยูกะแฟนล่าบอสทุกวันเลยๆเหอๆๆๆ

Comment

Originally posted by sophon View Post
                            Raganrok offline EP19.00 หนุกหนานเก็บเวลมันๆผมต่อแลนเล่นอยูกะแฟนล่าบอสทุกวันเลยๆเหอๆๆๆ
                            เราก็เล่นนะ แต่เล่นคนเดียว แถมเราเล่นปกติกะเขาก็ไม่ค่อยจะเป็น ขนาดออฟไลย์เรายังโกงเลย เหอ ๆ ไม่โกงแล้วมันเวลช้า ตายง่าย อิอิ

Comment

Working...
                            X