Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ Driver Sonud HP Pavilion a1250l ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ Driver Sonud HP Pavilion a1250l ไม่ได้ครับ

ช่วยด้วยครับ Driver Sonud HP Pavilion a1250l ไม่ได้ครับ

ของวิต้า 32 บิตครับ

ช่วยทีนะครับต้องการเเสียงมากเลยตอนนี้

เวบของ HP มันมีแต่ xp

http://h10025.www1.hp.com/ewfrf/wc/s...s=228&lang=th&

Comment

http://www.realtek.com.tw/downloads/...&GetDown=false

โปรแกรม Everest ช่วยท่านได้ครับ

Comment

อัพๆ

Comment

อัพๆ

Comment

hp ใช้vista
            Attached Files

Comment

มันไม่เจออ่าครับ

ผมใช้ win 7 มันเป็นซาว์การ์ดออนบอร์ด
              ลองหาดูมีแต่xp ครับ

ใช้วิโดเพมีเดียเล่น mp3 ยังไม่ได้เลยครับ
              น้องร้องไห้ใหญ่เลยจะดูการตูนในคอม

Comment

Originally posted by VesPer-KiD View Post
                มันไม่เจออ่าครับ

ผมใช้ win 7 มันเป็นซาว์การ์ดออนบอร์ด
                ลองหาดูมีแต่xp ครับ

ใช้วิโดเพมีเดียเล่น mp3 ยังไม่ได้เลยครับ
                น้องร้องไห้ใหญ่เลยจะดูการตูนในคอม
                งง!!! ตอนแรกเอาวิสต้า 32 บิต ตอนนี้บอกใช้วินโดวส์ 7 เอาอะไรกันแ่น่

Comment

วิต้า 32 บิต มันใช้กับwin7 ได้ไงครับ

Comment

แต่เท่าที่ดูแล้วเมนบอร์ดคุณใช้ชิปเสียง Realtek ALC880 ใช่หรือปล่าว ช่วยบอกด้วย

Comment

Originally posted by cupidnior View Post
                      แต่เท่าที่ดูแล้วเมนบอร์ดคุณใช้ชิปเสียง Realtek ALC880 ใช่หรือปล่าว ช่วยบอกด้วย

ไม่ทราบเหมือนกันครับ

Comment

มันเป็นบอร์ดชุดของ HP a1250l

Comment

อัพๆ

Comment

Working...
                          X