Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง เคลมของที่ COM7 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง เคลมของที่ COM7 หน่อยครับ

แค่อยากรู้ว่า ที่ Com7 นี่ เรื่องมากไหมคัรบเวลาไปเคลม
    ไม่เคยไปเคลมของกะเค้าเยย
    พอดีจะไปเคลม CPU
    พอดีขา มันก็งอนิดๆ จากการใช้งาน ดัดให้ตรงพอดูได้แล้วเค้าจะให้ไหมเนี่ย
    ไม่ได้ตรงแป๊ะๆน่ะ

ไม่เรื่องมากครับ แนะนำให้ไปที่สำนักงานใหญ่คลองตันเลย ทุกอย่างขึ้นกับเหตุผลและการเจรจาเป็นสำคัญครับ

Comment

พูดจายิ้มแย้ม ครับดีครับ ที่ 0 ใหญ่

Comment

อืมขางอนี่คงต้องดัดให้เนียนใช่ไหมเนี่ย

ไหนมีใคร เคยมีประสพการ์ณ ดัดขา มั่งครับผม

Comment

Working...
        X