Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะติดเน็ตไม่ควร***งจากชุมสายเกินเท่าใดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะติดเน็ตไม่ควร***งจากชุมสายเกินเท่าใดครับ

กลัวติดแล้วเน่าอะครับ แนะนำหน่อยนะครับ

ตามมาตรฐาน adsl (หอ อา งอ ไม้เอก) ชุม สาย ได้ ไม่เกิน 5กิโล แต่ใช้จริง เกิน 3กิโลก็เริ่มจะมีปัญหาแล้วครับ

Comment

ไม่ควรเกิน 3 - 5 กิโลครับ
      เพราะเค้ากำหนดไว้เเค่นั้น

อย่างข้างบนว่าเกิน 3 กิโลก็ไปเเล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ ถ้างั้นห่...าง2กิโล ก็ไม่มีปัญหาใช่ปะครับ

Comment

ของผม 6 กม. เศษๆ ไม่เห็นมันเป็นอะไร

Comment

Working...
          X