Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus 4850 Matrix แรงพอมั้ยที่จะเล่นเกมส์บนจอ 22นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus 4850 Matrix แรงพอมั้ยที่จะเล่นเกมส์บนจอ 22นิ้ว

มาถึงจุดลงตัวกันซักทีครับ จะเอา 4850 Matrix มันจะพอความต้องการผมมั้ยครับ สวย&แรงดีนิดๆ
    ไหวมั้ยครับ หรือเอา 4870 x 2 ,4870 Matrix,4870 1GB dark knight,4870 1 GB HIS
    คืองบพอสำหรับทุกตัว แต่ผมก็อยากได้เท่าที่จำเป็นพอครับ สวย แรง ประหยัดไฟ

ถ้า res.1680*1050 4850 ไหวสบายๆ
    แต่ถ้า 1920*1080 งบถึงเอา 4870 ก็ดี X2 มันแรงเกินความจำเป็นไปนิด อิอิ

Comment

แรงนะแรงครับ แค่ราคาซื้อ 4870 บางยี้ห้อได้เลยครับ

Comment

เหอๆ ไม่อยากให้งบบานปลาย

Comment

^^

Originally posted by wikorn View Post
          แรงนะแรงครับ แค่ราคาซื้อ 4870 บางยี้ห้อได้เลยครับ

Comment

งั้นก็สรุปอยู่ประมาณที่ 4850 กับ 4870 สินะครับ อิอิ ตัวเลือกลดลงละ ดีจัง

Comment

่จริงๆผมก็ชอบ 4870 เหมือนกันนะ แต่ไม่รู้จะเอา 512 หรือ 1 GB ดี เอาแค่จำเป็นครับ ผมชอบเล่นโหมดละเีอียดน่ะครับ แต่ถ้าใกล้เคียงก็ไม่เป็นไรครับ ไม่เอาถึงกับเห็นมดเดินอ่ะนะ (เหอๆ)

Comment

4850turbo ของhis 1920 ไม่ไหวนะ มีตุก fts ตกมา20กว่า เอง ช่วงเอฟเฟก เยอะๆ

Comment

4850 กับ 4870 เอาอะไรดีครับ ถ้าจะเอาแบบประหยัดไฟด้วย แล้วก็พอเล่นเกมส์แรงๆได้หน่อย
                  กำลังจะได้คำตอบแล้วครับ อิอิ ช่วยกันอีกนิด

Comment

ราคาแรงๆ

Comment

4870 มันแรงกว่า 4850 เอาเรื่องนะครับ เลือกดีครับ

Comment

งบถึงก้จัด4870ไปเลยครับ

Comment

ครับ จะลองดูครับ เพิ่มอีกไม่เท่าไรนี่นา Y_Y แต่ก็ดี ไม่ต้องซื้อหลายรอบ

Comment

4870 ไปเถอะครับ

Comment

ถ้างั้นผมเอา 4870 Matrix ดีมั้ย หรือ Dark knight (1GB)ดีครับ ราคาต่างกันมากมั้ยครับ แต่ว่าผมชอบตระกูล Matrix นะ สวยดี(ทั้งๆที่จะต้องใส่ในเคสก็เถอะ ..โรคจิตป่าวเนี่ย)

Comment

Working...
                              X