Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยครับปัญหา his X1650pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยครับปัญหา his X1650pro

เป็น his X1650pro iceq 512MB DDR2 128bit PCI-X นะครับพอดีซื้อมาใส่แล้วครับลง driver จากแผ่นเรียบร้อยแล้ว ทุกอย่างโอเคหมดครับ ยกเว้น ตอนเปิดเครื่อง พอเข้าหน้า วินโดวส์ มันจะขึ้น Please update the display driver and program เราสามารถปิดไม่ให้มันขึ้นได้ไหมครับ รำคาญมาก ทั้งที่ไปโหลดตัวใหม่จากเวปมาลง ก็ไม่หาย หรือมต้องทำอย่างไรครับ ท่านไดทราบรบกวนช่วยหน่อยครับ ลองเข้าไปหาที่ start up ใน msconfig แล้ว ก็ไม่มีจุดไหนให้ปิดครับ รบกวนด้วยนะครับ
    Last edited by poopoony; 16 Mar 2009, 19:05:28.

เอ่อ ของผมไม่เป็นนะ (AGP) แต่ปกติจะไม่ขึ้นเตือนว่าต้องอัพเดทไดร์เวอร์นะครับ

Comment

นั่นซิครับ ผมก็เพิ่งเคยเจอนี่แหละ ปวดหัวเลย

Comment

อ่า ไม่มีครัเคยเจอปัญหานี้เลยหรอ ครัยก็ได้ ช่วยด้วยครับ

Comment

Working...
        X