Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS: หาทางขึ้นเรือไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS: หาทางขึ้นเรือไม่เจอ

คือว่าตามรูปนะครับ ภาระกิจคือ ต้องขึ้นไปบนเรือเพื่อที่จะทำลายหน่วยลาดตระเวน

แต่มันติดตรงที่ว่า หาทางขึ้นเรือไม่เจอครับ วนหลายรอบแล้ว ยังไงก็ไม่เจอ

รบกวนทุกๆท่านที่เล่นผ่านมาแล้วหน่อยนะครับ
    Attached Files

ไม่มีรูป

Comment

ใช้โหมดจั้มกระโดดขึ้นไปเลยครับ ตรงเหลือง ๆ บนเรือ ในรูปนะ

Comment

เหลืองๆ ตรงนี้หรือเปล่าครับ
        แต่ลองกระโดดแบบกด Shift แล้ว มันก็ไม่ได้ครับ

Comment

โหย จะไปยากอะไร ก็ตรงเหล็กที่มันยื่นออกมาข้างหน้าไง เปลี่ยนเป็นสเตร้ง แล้วโดดสูง ๆ ขี้นไปเลย ทำภาระกิจบนเรือเสร็จ ก็ลงมา เอากล้องส่องเรือ แล้วคลิก เครื่องบินจะมาทิ้งระเบิด จบ

งี้ไปเจอด่านรังของเอเลี่ยน จะทำไงละเนี่ย

Comment

Originally posted by assassin View Post
            โหย จะไปยากอะไร ก็ตรงเหล็กที่มันยื่นออกมาข้างหน้าไง เปลี่ยนเป็นสเตร้ง แล้วโดดสูง ๆ ขี้นไปเลย ทำภาระกิจบนเรือเสร็จ ก็ลงมา เอากล้องส่องเรือ แล้วคลิก เครื่องบินจะมาทิ้งระเบิด จบ

งี้ไปเจอด่านรังของเอเลี่ยน จะทำไงละเนี่ย
            แหมท่าน .... พอดีลองกระโดดแล้วมันไม่ได้ เดี๋ยวลองใหม่ดีกว่า
            ยังไงก็ขอบคุณนะครับ

Comment

ผมคุ้นๆว่าอันนี้มันไม่ต้องขึ้นไปไม่ใช่หรือ
              รู้สึกว่าเราต้องแจ้งพิกัดในเครื่องบินมาบอม
              ผิดก็โทษทีนะ.....อิอิ

Comment

Originally posted by poloman114 View Post
                ผมคุ้นๆว่าอันนี้มันไม่ต้องขึ้นไปไม่ใช่หรือ
                รู้สึกว่าเราต้องแจ้งพิกัดในเครื่องบินมาบอม
                ผิดก็โทษทีนะ.....อิอิ
                ผิด!!!

ต้องขึ้นไปเอาข้อมูลก่อนนะท่าน

สงสัยท่านยังไม่ได้เล่นแน่เลย

Comment

ขึ้นได้แล้วครับ
                  ตั้งแต่เล่นมาพึ่งใช้ไอ้ที่มันอยู่ในวงๆนี่แหละ
                  ตอนแรกก็เคยกดเจออยู่ แต่ก็ได้แค่สงสัยว่ามันคือไร คือใช้ไม่เป็น ก็เลย ไม่เคยใช้
                  ยังไงก็ขอขอบคุณทุกๆท่านนะครับ

ค้นกระทู้เก่าๆ ด่านนี้ก็ติดกันเยอะ นึกว่าติดแค่เราคนเดียว

Comment

กรรม เล่นตั้งนานเพิ่งมาเปลื่ยนโหมดเป็น

สู้ๆครับ เหล่าทหารกล้า

Comment

Originally posted by soongying View Post
                      ขึ้นได้แล้วครับ
                      ตั้งแต่เล่นมาพึ่งใช้ไอ้ที่มันอยู่ในวงๆนี่แหละ
                      ตอนแรกก็เคยกดเจออยู่ แต่ก็ได้แค่สงสัยว่ามันคือไร คือใช้ไม่เป็น ก็เลย ไม่เคยใช้
                      ยังไงก็ขอขอบคุณทุกๆท่านนะครับ

ค้นกระทู้เก่าๆ ด่านนี้ก็ติดกันเยอะ นึกว่าติดแค่เราคนเดียว
                      เวนกำ สูดยอดปายเลยท่าน

ขนาดใช้ไม่เป็นนะเนี้ย

ยังมาถึงขนาดนี้ได้เทพจิงๆ

Comment

เครียดครับ จขกท.ไม่รู้จริงๆเหรอว่า Nano suit มันมีโหมดให้เปลี่ยนครับ

Comment

เข้ามาฮา.... จุดเด่นเลยนะนั้นที่พลาด

Comment

ผมว่า ไม่ต้องเล่นเกมอื่นแล้วละ ไปเล่นเกมใน เกมบอย คัลเล่อดีกว่า มีแค่ไม่กี่ปุ่ม

แต่มาถึงนี่ได้ก็เทพแล้ว

Comment

เกมส์นี้สุดยอดจริงๆ ไม่ผิดหวังที่ Download มา 4 GB กับเน็ต 512
                              อีกทั้งไม่เสียแรงกับคอมที่อัพยกเครื่องมา เพื่อเกมนี้โดยเฉพาะ
                              เล่นเสร็จคงต่อภาค 2 เลย
                              ---------------------
                              ปล. ติดใจตั้งแต่ FARCRY ล่ะ

Comment

Working...
                              X