Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาเนตของไรดีครับจาเปิดร้านเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาเนตของไรดีครับจาเปิดร้านเกมส์

ผมอยุ่จังหวัดพิษรุโลกครับ ใครมีเนตของไรดีๆๆแนะนำมาทีนะครับ มานมี ของยี่ห้อไรบ้างอ่าไม่รุ้เรื่องเลย

ถ้าเลือกได้ อย่าใช้ ของ tot ก็แล้วกันนะครับ มันมีปันหา บ่อย และใช้เวลาแก้ไขนานเกินไป

เท่าที่ลองมา CS ก็ดีนะครับ พอมีปันหา เขาแก้ไขแปบเดียว ยกเว้นถ้า(เขาอ้างว่า)เสียที่ องค์การ

นะครับ อิอิ

Comment

จังหวัดคุณมี บริษัทอะไรเปิด met อยู่บ้างล่ะ
      ถ้ามี T0T เจ้าเดียวก็ทำใจได้เลย ไม่ยัดเงินใต้โต๊ะมันไม่ติดให้หรอก
      ผมอยู่ที่ๆ มี ToT กับ TT&T ตอนแรกไม่รู้เรื่องเดินไป ToT ก่อน
      มันบอก ใช้เวลาอย่างน้อย 3 เดือนในการติดตั้ง
      ผมเลยเผลออุทาน "ทำไมแม่งห่วยอย่างนี้ว่ะ" มันเลยแนะนำ
      TT&T ให้ (ดีที่ยังบอก) ผมติดตั้ง 1 สัปดาห์ได้ มี promotion
      free 1เดือน router ฟรีอีก อืมม ข้าราชการไทยจงเจริญ.(
      ไม่แปลกใจที่เมืองไทยไม่พัฒนา)

Comment

ดันให้น้อ

Comment

Working...
        X