Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด galaxy 7900 gs เล่นเกมแล้วมีแท่งโพลิกอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด galaxy 7900 gs เล่นเกมแล้วมีแท่งโพลิกอน

คือเวลาเล่นเกมแล้วมันจะมีเป็นแท่งโพลิกอนขึ้นมาเป็นทางยาว ไม่ว่าจะเล็กจะใหญ่น่ะครับ เกิดบ่อยมาก ต้องalt+tab เกมลงมาแล้วเปิดใหม่ มีห่ยบ้างไม่หายบ้าง ไม่ทราบว่ามีสาเหตุจ่กอะไรมั่งครับ ลองลงไดรเวอร์ใหม่แล้วก็ไม่หาย

VGA ร้อนไปป่าวท่านลองเช็คความร้อนดูก่อน

Comment

ประมาณ 50-54 องศานี่ร้อนมั้ยครับ

Comment

เกมส์อะไรเหรอครับ

ลองเปลี่ยน Driver ให้มันเป็น Version เก่าลงมาหน่อยดีมั๊ย ครับ...

Comment

เกมส์ The Last Remnant ตัว DEMO น่ะครับ ตอนแรกก็ใช้ไดรเวอร์เวอชันเก่านะครับ มันก็เป็น ลองเปลี่ยนใหม่ก็ยังไม่หายเลย

Comment

ดันครับ เผื่อมีใครชาวยเหลือได้

Comment

น่าจะเป็นที่ความร้อนครับ

ถอดมาปัดฝุ่น

ทาซิลิโคนใหม่

เปิดฝา + พัดลมตั้งโต๊ะเป่าอัดดูครับ ว่าอาการดีขึ้นรึเปล่า

Comment

จะลองดูครับ แต่อุฌหภูมิประมาณ 50-60 เวลาเล่นเกมนี่ปกติมั้ยครับ

Comment

Working...
                X