Announcement

Collapse
No announcement yet.

comment notebook compaq ให้หน่วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• comment notebook compaq ให้หน่วยครับ

ช่วย comment notebook compaq เป็นยังไงบ้างครับ

ดันให้น้อ

Comment

ไม่มีใครใช้ compaq เลยเหรอครับ

Comment

work สุดๆ ของแฟนผมเปิดทั้งวันทั้งคืนยังไม่เดี้ยงเลย..

Comment

รุ่นสีเงิน ไฟดูดดีครับ อาจมีร้อน
          รุ่นสีดำ น่าใช้กว่า
          เป็นผมเล่น ASUS, BenQ ปัจจุบันทนเล่น Acer อยู่

Comment

พิมพ์ไม่นิยม

Comment

ของผมใช้รุ่น v3111au อยู่
              ใช้ทนดีครับไม่ค่อยมีปัญหากวนใจ
              ร้อนเหมือนกันถ้าเปิดไว้นานๆ แต่ถ้าได้พัดลมเป่าก็ไม่มีปัญหา
              เคยเปิดนานสุดก็เกือบ 10 ชั่วโมงยังเล่นได้สบายๆ
              แต่ถ้าให้ซื้อใหม่ตอนนี้ก็คงจะเอา c23 มากกว่าแหะๆ

Comment

ดีครับใช้อยู่

Comment

ดีครับ ดีมากๆๆด้วย ผมก็ เล่น ตัว v3111au อยู่ ก็โอเคน่ะ ตอนซื้อเค้าแถม แรมให้ 1 G ด้วยอ่ะ
                  แต่ มีปัญหานิดเดียวเอง คือ Hdd มานร้อนไปหน่อย 50 ได้ แต่ตอนนี้ ชินและ เพราะ CPU มาน ร้อนแค่ 40 เอง ร้อนน้อยมาก แล้ว ชิบ 6150 เล่นเกม ได้เยอะเหมือนกัน GE ยังเล่นได้ แต่เกมโหดๆๆ อย่าไปหวัง
                  ปล. ผมว่าตัวนี้โอเค ในระดับ ราคาไม่เกิน 3 หมื่นน่ะ แต่ ก็ คุ้มและเล่นเกม ออนไลน์ ได้ทุกเกมเลยผมลองมาและ เวิค ถ้าแรม1G น่ะครับ

Comment

Working...
                  X