Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยครับ

GeForce GTX 295
    ATI Radeon HD 4870 X2 ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ
    ราคาประมาณเท่าไรยี้ห้อไหนดีด้วยครับ

-*- ถามได้กำปั้นทุบดินมากคับ
    งั้นผมก็ขอตอบแบบกำปั้นทุบดินเลยแล้วกันว่า GTX295 เพราะแรงกว่าและแพงกว่า 4870x2แค่ 1800บาท
    http://www.tkcom99.com/product_detai...5&s_cat_id=168

Comment

แล้วแต่ชอบเลยดีกว่าครับ...

ชอบเล่นเกมส์เป็นหลัก GTX 295 ครับ

ชอบภาพสวย สีสด HD 4870X2 เลยครับ

การ์ด 2 ตัวนี้ ผลออกมาว่า GTX 295 แรงกว่า

แต่ก็นะ เวลาใช้จริงมันไม่ต่างกันมากมายหรอกครับ เพราะมันก็เล่นได้ลื่นหมดแล้วน่ะครับ...

Comment

295 มาทวงแชมป์คืนจาก 4870*2

Comment

285 น่าใช้กว่าครับ

Comment

ทำไม285น่าใช้กว่าอะครับ

Comment

เพราะ GPU ตัวเดียวของมันทรงพลังที่สุดในตอนนี้

Comment

Originally posted by ืีnutd2b View Post
                ทำไม285น่าใช้กว่าอะครับ
                ปราหยัดทั้งเงิน ทั้งไฟ

Comment

Working...
                X