Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย

ของผม Celer 1.7 GF5200 640Ram

ทำไมเล่น SF กะตุกอ่ะ

Net ช้าครับ แบบนี้ เพราะว่า sf กินสเปคต่ำ

Comment

ม้ะช้าคับ
      1024แลนกะร้านอ่ะ

Comment

น่าจะ net คับๆๆ

Comment

ง่าๆๆๆช่วยทีๆๆๆๆๆๆ
          เล่ง DotA ก็กระตุก
          ขี้เกียจลงวินไหม่อ่ะ
          ทำไงๆๆๆๆๆๆ

Comment

ง่าๆๆๆจิงๆๆๆ
            เราเอาเครื่องมาต่อแลนกะร้านอ่ะ

งงมากๆๆเล่นSFภาพ กะตุก DotA ก็ ภาพกะตุก

Comment

sf แค่ GF3+ pentium III ก็ maximum detail ได้ทุกอย่างแล้ว

Comment

วานผู้รูแอดเมลคุยกันหน่อยคับ counter_attack2@hotmail.com

Comment

ลอง Disk Cleanup กะ Defrag ดูครับ และ ลอง กด properties ตรง ไอคอน Internet

แล้ว กด Delete Cookies กะ Delete Files ดูครับ มันจะดีขึ้น นิดๆ(ถ้าเราไม่เคยทำ)

ถ้าไม่ดีขึ้นเท่าไร น่าจะดู พวก ไดเวอร์การ์ดจอ หรือ ลอง สแกนไวรัส หรือ

ลงวินโด้ใหม่ <<< วิธี คลาสิค ที่สุดแล้ว ครับ

Comment

ง่า ช่วยทีคับ
                    หรือว่า บอร์ตผมมานม้ะรับกับ FX5200 บอร์ตผมมาน4X เอง การ์ต8X

Comment

ช่วยทีคร้าบบบบ
                      ลงวินไหม่ก็ม้ะหายทำไงอ่ะ
                      หรือบอตผมเน่า

Comment

ทามงายดีอ่าๆๆๆ
                        เพิ่งเอา การ์ตจอมาลงไหม่อ่า

ของเดิมเล่น ออนบอร์ต

เน่าตั้งแต่เมื่อคืนแล้ววววววววววววว

Comment

Working...
                        X