Announcement

Collapse
No announcement yet.

องค์ประกอบเครื่องเท่านี้ OC ได้ไหมครับ !?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• องค์ประกอบเครื่องเท่านี้ OC ได้ไหมครับ !?

นี่ครับ เป็นอุณหภูมิเครื่อง

นี่ก็เป็น MB ที่ใช้อยู่ P4M900T-M2กากไปหน่อย ตามงบ 555+

ขาดเหลืออะไรที่ต้องนำมาเป็นองค์ประกอบ รบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมาก
    Last edited by masteraz; 17 Mar 2009, 01:49:01.

ผิดหมวดซะแล้วไหมนี่ ขอโทษครับ สัพเพร่าดีจริง ๆผม

Comment

CPU หัวเดียวมัน OC ยังไงก้ตามสองหัวสมัยนี้ไม่ทันหรอกครับ
      ซื้อใหม่เลยขึ้ๆยังไงๆก็ได้ 2 หัวแล้วแหละ ^^

Comment

เดิมๆมัน 3.2 อ่ะครับ อยากลากให้ 4.0 ก็พอใจแล้ว 555+

Comment

oc ได้มาเท่าหางอึ่ง แถมยังวิ่งไม่เต็ม - *

Comment

เต็มที่ให้เเ่ค่ 3.6 หรือ 3.5 ครับ
            น่าจะร้อนเเล้ว
            ลองดูครับ
            ปรับไฟเป็น 1.360 ประมา๊ณนี้

Comment

ใชเทคโนโลยี่ 90nm ทำไม่ได้หลอก

Comment

Working...
              X