Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์ผมอยู่ดีๆขึ้นให้ Format ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร์ผมอยู่ดีๆขึ้นให้ Format ครับ

ไดร์ผมอยู่ดีๆขึ้นให้ Format ครับใช้งานอยู่ดีๆก็เป็นอย่างงี้ครับมีข้อมูลสำคัญมากอยากจะกู้ข้อมูลออกก่อนได้ไหมครับ ใครพอรู้วิธีช่วยบอกด้วยครับขอบคุณครับ

ไม่รอดครับ ทำใจ

Comment

ลอง Check disk ก่อนดูครับว่าได้ไหม
      หรืออย่างนั้นต้องใช้เเผ่น hiren's เเล้วละครับ
      ใช้หัวข้อ Harddisk tools

Comment

Check disk ไม่ได้ครับ start ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ จะลองใช้ hiren's ดูนะครับยังไงจะมาบอกใหม่อีกทีครับ ขอบคุณครับ

Comment

กู้ข้อมูลกลับมาหมดได้แล้วครับ ผมใช้โปรแกรม
          Get data back for NTFS
          ตัวนี้ดีมากๆ ขนาดไดร์ฟล่มยังกู้มาได้
          - -* ผมเกือบๆจะ Format ไปแล้วนะเนีย

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

Working...
            X