Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเกมวิ่งหน้าตั้งหน่อย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเกมวิ่งหน้าตั้งหน่อย...

คือว่าอีกนิดเดียวภาพก็จะเต็มหน้าจอล่ะ แล้วนี้ผ่านไงครับ
    กระโดดไม่ถึงเลยไอ่ช่องลมเนีย
    มึนครับ

[IMG][/IMG]

พะ ภาพไม่เต็มจอ
    กำพูดติดอ่าง

Comment

สำรวจรอบๆ ดู

Comment

ผมจำตอนนี้ไม่ได้แฮะลองหันไปด้านหลังถ้ามีอะไรให้เกาะก็โดดไปเกาะแล้วเหลียวกลับมาที่ช่องแอร์เล็งสูงๅหน่อยแล้ว
        โดดไปเลย

Comment

กำแพงด้านขวาวิ่งไต่มันแล้วกดกระโดดอีกทีไม่ได้เหรอ -*-

ถ่ายมาแค่นี้คงพูดได้เท่านี้แหละ

แต่ถ้าจำไม่ผิดด้านหลังมันมีที่ให้กระโดดแบบกด q แล้วกดกระโดดอีกทีอยู่มั้ง

Comment

แรกๆเลยไม่ใช่เหรอคับ ด่านแรกเลยหรือป่าว ข้างหลังเราจะมีขอบแดงๆใช่มั้ยคับ ทำตาม rep เลยคับ (กระโดด2จึ๊กอ่ะ จำปุ่มไม่ได้)

Comment

ด่าน 2 นี้นานั้น

มันมี ช่องว่างผนัง กระโดด ขึ้นไปเกาะไว้ แล้วกด Q + Space แค่นั้นเอง ก็จะ ถึง ท่อแร์ ได้

Comment

Working...
              X