Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับบัสแล้วมันก็ไม่ขึ้นครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับบัสแล้วมันก็ไม่ขึ้นครับ ช่วยที

คือผมจะค๊อก ซีพียู 2.3 กิ๊กอ่ะครับ

pehnom X4 2.3

Mb ECS 6100 M2M ผมลองปรับบัสแล้ว จาก200 เป็น 220 ฯลฯ มันก็วิ่งเท่าเดิม ใช้ CPU Z เช็คค่าก็ได้เท่าเดิมอ่ะครับ เป็นที่อะไรครับ ผมต้องไปเซ็ทค่าตรงไหนอีกรึป่าว รบกวนพี่ๆช่วยทีครับ มือใหม่ครับ แต่ผมลองบอร์ด 755 ค๊อกได้ แต่ AMD ทำไมมันยากจัง รบกวนช่วยหน่อยครับ

ได้เชฟก่อนออกจากไบออสหรือป่าวครับ

Comment

เชฟครับ แต่มันก็ไม่ได้ เป็นเพราะอะไรครับ งงเหมือนกัน

Comment

ปิด Cool&Quiet หรือยัง

Comment

Working...
        X