Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีพัสดุลึกลับส่งมาหาผมที่บ้าน!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีพัสดุลึกลับส่งมาหาผมที่บ้าน!!!!

กระมู้นี้ ปาดได้เลยตามสบายนะครับ

มีพัสดุลึกลับ 1 ห่อมาส่งผมที่ร้าน

เอ...สงสัยทรงคล้ายๆแผ่น PS3 แล้วมันอะไรกันหว่า

Comment

ลำปางหนาวมาก

Comment

งงครับท่าน

Comment

มันน่าจะมีอะไรที่เกี่ยวกับ PS3 แน่ๆ อิอิ

Comment

????

Comment

ด้วยความใจถึง แกะเลยดีกว่า ตายเป็นตาย 55555+

Comment

อะไรหว่า ห่ออยู่ด้านใน

Comment

ต๊ะแหน่วๆๆ มันคือ Resident Evil5 PS3 นี่เอง ไอ้เราก็ลุ้นว่ามันเป็นพัสดุลึกลับอะไร

Comment

จับคู่กันเป็นเกมขุนศึกเลย เพราะเล่นและชอบอยู่แค่2เกมจริงๆ *-*(2 แผ่นก็ปาไป 1800+2100=3900) แพงมากกกกกกกกก T_T

Comment

ว่าแล้ววววว..... เห็น NADZ PROJECT ก็พอเดาออก

Comment

ดูภายในกล่องกันครับ แพคเกจที่ทำออกมาสวยงามทีเดียว
                        มีคู่มือสี่สี ใบตอบรับ แล้วก็แผ่นเบอเรย์

Comment

unbox อีกรูป เมื่อแยกส่วนแล้ว
                          พอใจครับกับค่าตัว 2100 บาท
                          (2100 นี่เท่ากับลงอ่าง 1 ครั้งเลยนะนี่ ไม่พออีกต่างหาก-*-)

Comment

สุดท้ายหล่ะครับ จับคู่กันทั้งชุดดูดีมีราศีเลยทีเดียว
                            ชุดนี้ก็ เครื่องPS3 8500B.+TV 4000B.+Joy(ซื้อแยกมาอีก 1 อัน) 1500B.+Games 3900B. = 17900 B.
                            ได้ GTX 295 ตัวเดียวเองอิอิ แต่ผมว่าคุ้มกว่าหลายครับ เพราะส่วนตัวลาแล้วกับเกมคอม เพราะอยากอยู่แบบพอเพียง ไม่อยากตามกระแสกับการอัพเทคโนโลยีแบบก้าวกระโดด ไม่ไหวจริงๆ เพราะอย่างการ์ดจอ GTX295 ในวันนี้มันอาจจะราคา 18000+ แต่คุณเชื่อมั๊ยว่า ในอีก 2ปีข้างหน้ามันอาจจะเหลือแค่ 2500-3500 ซึ่งราคามันตกลงแบบน่ากลัวครับ

แต่ผมซื้อ PS3 ตอนนนี้ราคามันอาจจะแค่ 8500 ก็จริง แต่เชื่อเถอะว่าราคามันจะไม่ลงไปต่ำกว่า 4500หรอกครับ (อิอิ แบบว่างกโคตรอ่ะผม)

ปล. ใครคิดจะซื้อ Resident Evil5 แบบฟูลแพคเกจ 3000 บาท. ไม่คุ้มนะครับ ของแถมไม่ดีเท่าไร เอาตัวเกมเพียวๆดีกว่า
                            ปล.2 เล่นRE5 โหมด Vertan จบแล้วครับ -*- ยากอิ๊บอ๋าย -*- ด่านสุดท้ายเหลือกรัสุนปืนไม่กี่นัด กว่าจะผ่านแทบอ้วก เล่นจบแล้วยังทะลึ่งมีโหมดโปรมาเพิ่มอีก ตาแหกพอดีงานนี้อิอิ
                            Last edited by Panda_Master; 17 Mar 2009, 12:41:33.

Comment

มีปัญญาซื้อ ps3 แต่ไม่มีปัญญาซื้อแผ่นนี่สิ -*-

Comment

Working...
                              X