Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX 260 ใช้ Thermaltake TR2 RX 550wหรือ PC Power & Cooling : Silencer 500Wไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX 260 ใช้ Thermaltake TR2 RX 550wหรือ PC Power & Cooling : Silencer 500Wไหวมั้ยครับ

ตามนั้น

Tt ไหวครับ

Comment

tt รุ่น tr2 นี่รู้สึกว่าไม่มี 80+ นะครับ แถมยังเป็น passive
      550 Passive 70% +
      ได้ดีที่ยี่ห้อแต่คุณภาพไม่แน่ใจว่าเป็นยังไงฮะไม่เคยใช้ ไม่ได้ว่าไม่ดีนะแต่เท่าที่รู้ก็บอกเท่าที่เห็นมาครับ
      ส่วน pcpcooling นี่ไม่รู้เหมือนกันครับว่าน่าเล่นไม๊ถ้า gtx260 ตัว tg500-u37 นี่ก็เอาไหวครับ

Comment

silencer สบายๆ

Comment

ที่แน่ๆ TAGAN 480-U38 เหลือๆ ลากทั้งระบบ

Comment

ไหวสบายทั้ง2ตัว

Comment

Originally posted by volkswagen2007 View Post
              ที่แน่ๆ TAGAN 480-U38 เหลือๆ ลากทั้งระบบ
              ไหวจริงหรอท่าน ผมก็แอบเล็ง ๆ 260 อยู่เหมือนกัน กลัว PSU ไม่พอ ใช้ TG BZ500
              Last edited by artatall; 18 Mar 2009, 11:42:46.

Comment

Originally posted by artatall View Post
                ไหวจริงหรอท่าน ผมก็แอบเล็ง ๆ 260 อยู่เหมือนกัน กลัว PSU ไม่พอ ใช้ TG BZ500
                ตามลายเ็ซ็นต์เลยจ้า
                ลากทั้งระบบ

แต่ตอนนี้เอา 260 ไปหมุนแล้ว

ยืนยันว่าพอคับ

Comment

Originally posted by volkswagen2007 View Post
                  ตามลายเ็ซ็นต์เลยจ้า
                  ลากทั้งระบบ

แต่ตอนนี้เอา 260 ไปหมุนแล้ว

ยืนยันว่าพอคับ
                  ขอบคุณ ๆ

Comment

Working...
                  X