Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300 week 25 ไปได้กันเท่าไหร่บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6300 week 25 ไปได้กันเท่าไหร่บ้าง

ของผมเล่นกับ mb commando แล้ววิ่งได้แค่ bus 450 เอง รู้สึกว่าผมได้น้อยไปหน่อย เพื่อนๆ ช่วยหน่อยครับ

ไม่มีใครมีบ้างเลยหรอ

Comment

ตันที่400 บอร์ดds-3 rev 3.3 ครับ

week 25 เหมือนกัน

Comment

ผมยังไม่คุ้นกับมันเลยคับคอมมาโดอ่ะใช้ยัง งงๆอยุ่แต่ประกอบเครื่องเสร็จทีแรกก็กดบัสไป470ได้เลยอ่ะครับ Autoทุกอย่าง ยังไม่ได้ลองแบบเพิ่มไฟและอื่นๆ แต่e6300 ผมweek28 เอาใจช่วยครับกะลังทำการวิจัยอยุ่หาจุดนิ่ง ถ้าได้ไงเอามาแบ่งกันด้วยน่ะครับว่าปรับอะไรตรงไหน เพราะตอนนี้มัน3.5แบบไม่นิ่งเท่าที่ควร

Comment

ของผม Week 28A กดขึ้น 500 แบบหน้าด้านๆ ทุกอย่าง Auto มันก็ขึ้นให้เลย ^^''

แต่ไปตายอยู่ที่ 525 ไม่รู้ตันอะไร แต่ขี้เกียจลากและ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
            ของผมเล่นกับ mb commando แล้ววิ่งได้แค่ bus 450 เอง รู้สึกว่าผมได้น้อยไปหน่อย เพื่อนๆ ช่วยหน่อยครับ
            โม้ป่ะครับ

Comment

Originally posted by takumi07 View Post
              โม้ป่ะครับ
              ไม่ได้โม้ครับ มีเพื่อนเค้าลากไม่ไป ตัวนี้ไม่ใช่ของผม ของพี่หนึ่ง e6300 week ไรอ่ะ

Comment

ลากได้บัส500นิ่งป่ะคับ ผ่านทุกการทดสอบป่ะ 3d06ของผมผ่านที่3.4 ถ้า3.5งอแง งมกะมันอยุ่เลย
                3.4นี้ไม่มีปัญหาผ่านทุกการทดสอบ

Comment

Originally posted by a12a View Post
                  ลากได้บัส500นิ่งป่ะคับ ผ่านทุกการทดสอบป่ะ 3d06ของผมผ่านที่3.4 ถ้า3.5งอแง งมกะมันอยุ่เลย
                  3.4นี้ไม่มีปัญหาผ่านทุกการทดสอบ
                  อยากดู orthos +supper pi 32 เทพๆ จัดได้ป่ะ

Comment

orthosผมไม่มีอ่ะครับขอเว็บหโหลดหน่อย
                    ส่วนpiนี้32m 2หัวผ่านครับเดี๋ยวเอารูปมาให้ดูน่ะตอนนี้เล่นNBอ่ะ

Comment

แวะมาชม....ผมมี week 27 ว่าจะลากกับ commando มั่ง รอคนข้างบนปล่อยครับ

Comment

5555555+ ถูกใจจิง

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                          ไม่ได้โม้ครับ มีเพื่อนเค้าลากไม่ไป ตัวนี้ไม่ใช่ของผม ของพี่หนึ่ง e6300 week ไรอ่ะ
                          week 25 ครับผม

Comment

ถามแบบโง่ๆเลยนะคับ ไอ้คำว่า week หมายถึงอะไรหรอคับ พอดีผมมือใหม่หัดคล๊อก

Comment

Originally posted by gcs_7 View Post
                              ถามแบบโง่ๆเลยนะคับ ไอ้คำว่า week หมายถึงอะไรหรอคับ พอดีผมมือใหม่หัดคล๊อก
                              ตามลิ้งค์นี้ไปเลยครับ คุณgcs_7 http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=45443

Comment

Working...
                              X