Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นmirror's edge มาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นmirror's edge มาที

ครั้งที่2แล้วเล่นไม่ได้ลงแพทแล้วลงแค็กแล้วยังเล่นไม่ได้ดูรูปกันนะครับ
    ถ้าสะดวกแอดเมลมา [email]lion9559@homail.com
    Last edited by uokoza1234; 17 Mar 2009, 15:03:34.

ลงแพทแล้วแครกสิ

Comment

ลงแล้วลงแพท10.1แล้วลงแค็กแล้วพอเข้าก็เป็รแบบนี้ลืมไปแพทและแค้กที่ลงเวอชั่น10.1นะ

Comment

ตกลงที่ผมส่งให้แล้วยังไม่ได้เหรอครับ

Comment

ยังไม่ได้เลยถ้าให้ดีนะแอดเมลผมมาเลยlion9559@hotmail.comจะได้คุยกันสดๆ

Comment

หืมม - -' ลง Driver VGA ดูก่อนนะ จิงๆ ตัวหลักที่ยังไึม่แพท มันก็เล่นได้ถึง ด่าน 3 นะโดยไม่มีปัญหาอะไร

Comment

ขอลิ้งDriver VGA ผมไม่รู้จักอย่าว่าผมผมไม่รู้จิงๆ

Comment

หืมม ใช้ VGA รุ่นอะไรละจ้ะ จะได้ช่วยหาให้ถูก

หืมม แต่คนอยากเล่น mirror edge ก็ มีน้อยนะ

ชอบยิ่งน้อยกว่า

ไว้ไม่ได้ จริงๆ เดียวจะแอด m ไม่ช่วยละกัน ตอนนี้ ไม่มีแรง - -'

Comment

ซื้อแผ่นแท้แล้วปัญหาเหล่านี้จะหมดไป แต่ผมเล่นๆไปเจอ bluescreen ซะงั้น 555+

Comment

Working...
                  X