Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือครับ เรื่อง HP laser color 2550

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือครับ เรื่อง HP laser color 2550

ขอความช่วยเหลือครับ เรื่อง HP laser color 2550 พอดีมันเสีย เค้าแจ้งว่าตัวทำความร้อนเสีย ไม่สามารถทำให้เกิดภาพได้ ค่าเปลี่ยน อุปกรณ์ 21000 ไม่ผิดครับ 21000 ผมซื้อเครื่องนี้มา 26500 -28000 มั้ง จำไม่ค่อยได้ สามปีแล้วมั้ง พอมีร้านที่ไหนแนะนำผมไหมครับ แถวลาดพร้าว บางกะปิรามก็ได้นะครับ ไม่ไหวกับ HP จริงๆ ของพวกนี้มันไม่เสียใน 1 ปี อยู่แล้วแล้วพอเสียเครื่องก็ซื้อจากเค้า พอหมดประกันก็ไม่มีส่วนลดให้

ผมจะทำอย่างไรได้บ้าง หมึกผมก็ซื้อของแท้ตลอด ชุดล่ะ เป็น 10000 หมื่นนะครับเพราะ หมึกตลับล่ะ 2500 สี่สี ก็ 10000 ราคาdrumก็อีก 5000 นี้เพิ่งเปลี่ยน ไปทั้งชุด เสียดายของ คิดว่าถ้าหมดจากตัวนี้ไปแล้ว ผมจะไม่มีการซื้อของ HP อีกแล้ว เจอไปสองสามอย่างล่ะ เข็ดกับ ราคาหมึกที่เราก็ซื้อแต่ของแท้แต่ไม่ได้ช่วยอะไรเลย คือ หมดประกันแล้วก็เท่ากับ จบ กัน

หรือใครสนใจ หมึกชุดนี้ไหมครับ ผมขายต่อให้ถูกๆเลย ยัง print ไม่ถึง 100 ใบเลย ส่วนมากก็จะเป็น รูปเล็กๆ คิดว่า จบเรื่องแล้วจะไปซื้อ INKJET canon ใช้แล้ว เอาราคาถูกๆ พอหมดกำลังใจจะใช้ HP ล่ะ แบรนด์ดีแต่หลังหมดประกันแทบไม่มีความสัมพันธ์กันเลย
Working...
X