Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนอกเรื่องหน่อยครับ DVD Home ของยี่ห้อไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามนอกเรื่องหน่อยครับ DVD Home ของยี่ห้อไหนดี

จะซื้อนะครับ พี่ๆใช้ยี่ห้ออะไรกันอ่ะ
    ผมเล็งตัวนี้ไว้ คอมเมนต์หน่อยครับ
    Model : LH-T252SC
    • กำลังขับสูงสุด 220 วัตต์ • XTS-Pro Digital Amplifier
    • กำลังขับสูงสุด 220 วัตต์
    • ภาคถอดรับรหัสในตัวแบบ DD/DTS/DP2
    • ระบบ Dual Progressive Scan
    • เล่นแผ่น DivX และ ทุกฟอร์แมท
    • XTS-Pro Digital Amplifier
    คาราโอเกะสมบูรณ์แบบ พร้อมช่องต่อไมค์
    • เล่นแผ่น DVD -Audio,Kodak,JPEG

ขอบคุณครับ

ยี่ห้ออะไร ราคาประมาณเท่าไร ตั้งงบไว้เท่าไร

แต่ละยี่ห้อก็มีบุคลิคเสียงของมัน บางยี่ห้อก็เหมาะกับดูหนังมากกว่าฟังเพลง บางยี่ห้อก็เน้นฟังเพลงมากกว่าดูหนัง

Comment

แอบงงมันคืออะไร

Comment

มันต้องดูอ่ะไรบ้างครับถ้าเราจะซื้อ DVD โฮมเทียร์เตอร์ และเขานิยมยี่ห้ออะไรกัน ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

Working...
        X