Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการซื้อประกันเพิ่มของsonyครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการซื้อประกันเพิ่มของsonyครับ

คือผมซื้อvaio szมาแล้วจะซื้อประกันตอนซื้อเค้าบอกว่าภายใน1ปี ใช่ป่ะครับแต่ตอนนี้เริ่มไม่แน่ใจแล้ว เห็นบางท่านบอก30วัน ผมก็เริ่มร้อนๆหนาวๆแล้วครับเพราะยังไม่ได้ซื้อเพิ่มเลยผ่านมา3เดือนแล้ว

ผมซื้อที่sony Uniอ่าครับ

สามเดือนแล้วยังซื้อได้คับ
    เอา serial number และ model ไปขอซื้อได้ที่ศูนย์ service sony ได้เลยคับ แนะนำให้ไปที่เพชรบุรี คับ

Comment

ที่ต้องซื้อประกันภายใน 1 เดือนนั้นจะเป็น VOS หรือประกันต่างประเทศ 1 ปีครับ
      ถ้าซื้อประกันเพิ่มในประเทศ มีกำหนดภายใน 1 ปีครับ

Comment

เห็นที่ศูนย์โซนี่(สยามพารากอน) เค้ามีป้ายเรื่องการซื้อประกันเพิ่มว่าให้ทำภายใน 30 วัน นับจากวันที่ซื้อนะคะ ยังไงคงต้องลองโทรไปถามดู

Comment

Originally posted by Vaio C23s/H View Post
          เห็นที่ศูนย์โซนี่(สยามพารากอน) เค้ามีป้ายเรื่องการซื้อประกันเพิ่มว่าให้ทำภายใน 30 วัน นับจากวันที่ซื้อนะคะ ยังไงคงต้องลองโทรไปถามดู
          30 วันสำหรับ inter
          ถ้า Local เครื่องยังไม่หมดประกันไปซื้อได้เลย

Comment

ถามหน่อยได้มั้ยค่ะ...คือว่า ซื้อประกันกับโซนี่ราคาเท่าไหร่ค่ะ (อยากทราบค่ะ)

Comment

Working...
            X