Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ cpu ตัวไหนดีอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ cpu ตัวไหนดีอ่าคับ

ใช้ CPU Duo core 3.0 กับ core 2 DUO E6300

เอาใช้เล่นเกมส์หนักๆ ไรท์แผ่นDVD ทำงานพวก maya 3D MAX

DUO CORE 3.0 จะไหวไหมนี่คับมันจะลื่นและเร็วพอไหม

หรือว่าเล่น core 2 DUO E6300 ไปเลยคับ ราคา CORE 2 DUO ก้อแพงอยู่นะ 7 พันกว่า

หรือว่าเล่นเปง Duo core ดีคับ แล้วควรใช้ความเร็วเท่าไรดีคับ

E6300ครับ

Comment

ตาม คห. 1

Comment

E6300 เลย

Comment

E6300

Comment

E6300 ซิคับพี่

Comment

แล้ว E6300 มันดีกว่าอย่างไรครับ เทียบกันให้เห็นแบบตัวต่อตัวให้ดูหน่อยครับ แบบว่ากำลังเล็งอยู่เหมือนกันแต่ยังหาข้อมูลอยู่ (งบน้อยแต่อยากแรงครับ)

Comment

เทคโนโลยีใหม่กว่า อุณหภูมิเย็นกว่า ใช้งานเดิมๆเร็วกว่าไม่เยอะ

แต่ถ้าได้คล๊อคลงไปแล้ว ทิ้ง dual core แบบไม่เห็นฝุ่นครับ

Comment

E6300 ครับ

Comment

e6300 ครับ ยืนยัน

Comment

Working...
                    X