Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกท่าน ว่า โปรแกรม Antivir Virus ตัวไหนดี่ที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวกท่าน ว่า โปรแกรม Antivir Virus ตัวไหนดี่ที่สุดครับ

อย่ากทราบครับว่า ส่วนใหญ่ พวกท่าน ใช้ตัว ไหนกันครับ :

ตอนนี้กำลังลอใช้ BitDefender 2009 อยู่ เพราะอยากรู้ว่า ทำไมได้ที่ 1 หุหุ

Comment

NOD32

Comment

ดีีที่สุดไม่รู้้ครับ ส่วนตัวไหนจะดีที่สุดสำหรับเรา ลองเองรู้เองครับ

คนส่วนใหญ่ใช้เยอะสุด ก็ยกให้ NOD32
        ผมใช้ Kaspersky Internet Security 2009

ที่ถามนี่จะเป็นแนวทางในการเลือกใช้โปรแกรมป้องกันไวรัสหรือครับ?

Comment

คำถามนี้ผมเห็นมาตั่งเเต่ีปี 2000 เเล้วครับ
          ว่าตัวไหนดีสุด
          เป็นเมื่อก่อนจะตอบว่า Norton กับ Mcafee

เดียวนี้จะตอบว่า ... ไม่รู้เพราะมันเยอะมาก

Comment

เป็นปัญหาระดับชาติเลยน่ะเนี่ย 5555

Comment