Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ GTA IV ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ GTA IV ครับ

มีปันหาในการเล่นอ่ะครับ เล่นแล้วมันกระตุก แลค ปรับเท่าไหนก็แลคครับ ไม่ทราบว่าเปนที่แครกหรือป่าวครับ แครกมีส่วนเกี่ยวหรือป่าวครับ ต้องทำไงบ้างครับ ช่วยทีครับ

สเปคเครื่องเท่าไรครับ

ผม
    RAM 8GB
    VGA HD4670 512MB
    CPU X2 6000+ 3.1GHz

จอ 22นิ้ว 1680*1050 ได้แค่กลางครับ

Comment

Ram 2 GB
      VGA HD3870 512 MB
      CPU AMD 3600+ 2.01 GHz
      จอ 19 นิ้ว ครับ
      ปรับตําแค่ไหนก้แลค แต่
      บางทีก็ลื่น บางทีก็แลค กระตุก เปนหนืดๆ ไม่ทราบว่าเปนที่ไรครับ เปนที่แครกหรือป่วครับ

Comment

อาการที่ ยาแก้ คือ รถผีสิง มันวิ่งเองมั้งหรือไม่ยอมเลี้ยว ภาพมันส่ายไปๆมาๆ

แต่เรื่องกระตุก คงเพราะ เสปค ไม่ถึง ไม่ก็ พวก driver ไม่ดี

Comment

ขอบคุนครับ แล้วมีแพทใหม่ตัวล่าสุดมาหรือยังครับ

Comment

เห็นมีแพทมา 2 ตัวนะครับ
            ทำให้เกมลื่นขึ้นพอสมควรนะครับภาพก็ไม่ค่อยจะมีบัคครับ

ลองๆหาโหลดดูนะครับ

Comment

ผม

AMD X2 5000+
              RAM 4 GB
              VGA SPARK 8800 GT ZERO II

ปรับได้กลางๆ เฟรมเรทได้แค่ 38 เอง

Comment

แล้วต้องลง2ตัวเลยหรือป่าวครับ

Comment

CPU แรงไม่พอ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=345085

.

Comment

คงต้องเปลีั่ยน CPU ใหม่นะท่าน

Comment

ผมขอถามนอกเรื่องหน่อยนะครับ ไอ้อาการแลคนี้มันคืออะไรครับ ผมไม่ทราบจริงๆ ผมรู้แต่กระตุก หรือมันจะหน่วงๆ

Comment

Working...
                      X