Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอกทีว่าเป็นอะไรเปิดโปรแกรมนี้ค้างทุกที ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอกทีว่าเป็นอะไรเปิดโปรแกรมนี้ค้างทุกที ครับ

ทำไมคอมผมใช้โปรแกรมนีทีไร้ค้างทุกทีเลยนะครับใครรู้บอกทีครับ 3DMark06
    มันไม่ได้ค้างแบบทำอะไรไม่ได้เลยนะครับมันเป็นแค่เปิด 3DMark06 ขึ้นมาแล้วก็ค้างอยู่อย่างนั้นนะครับ คอมผม x2 5200 HD3850 1gb ram 2 gb 8iy[

ลง 3DMark เวอร์ชั่นอื่นดูสิครับ หรือลบ ลงใหม่ตัวเดิม ไม่หายและขี้เกรียดหาตัวใหม่ ลองลงวินโดว์ใหม่ครับ
    เล่นโปรแกรมพวก 3D น่าจะหาเกมส์ มาอัดเครื่องไว้ดูบ้างนะครับพอได้รู้ว่าเป็นปัญหากลับการ์ดจอภาพหรือป่าว

Comment

Originally posted by beamn2oo View Post
      ลง 3DMark เวอร์ชั่นอื่นดูสิครับ หรือลบ ลงใหม่ตัวเดิม ไม่หายและขี้เกรียดหาตัวใหม่ ลองลงวินโดว์ใหม่ครับ
      เล่นโปรแกรมพวก 3D น่าจะหาเกมส์ มาอัดเครื่องไว้ดูบ้างนะครับพอได้รู้ว่าเป็นปัญหากลับการ์ดจอภาพหรือป่าว
      ขอบคุณครับเดียวลองทำดูครับ

Comment

Working...
      X