Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ลาว!!วันนี้ เสนอตอน.. "รัก3เศร้า"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์ลาว!!วันนี้ เสนอตอน.. "รัก3เศร้า"

คำเตือน รูปเยอะ

....เลือกใครดีโว้ย บอกหน่อยได้ไหม
    เพราะว่าหัวใจฉันมีหนึ่งดวงเท่านั้น
    คนเก่าก็ยังรัก คนใหม่ก็สำคัญ
    หรือคำตอบนั้นเป็นฉันที่ควรตัดใจ... ขอได้รับความขอบคุณ งานเพลง รักสามเศร้า (แสตมป์) ฟังได้จาก ที่นี้

ถึงเวลาแล้ว ที่ต้องเลือก

สมัยยังหวานชื่น

น้องพยายยามแต่งหน้า ทาปาก แต่ก็รั่งพี่ใว้ไม่อยู่

และแล้วก็เริ่มเปลี่ยนใจ

แต่ก็ยังตัดใจจากเธอไม่ลง แต่เมื่อเจอ2แรง+เข้าไปล๊ะ!!

บั้นท้าย อวบอั๋น

นู๋ก็เลยต้องเศร้า

ยอมรับในการตัดสินใจ ในเมื่อเค้า สดกว่า เราก็ต้องหลีกทาง

ใช่ซิ ก็เค้า เป็นข้าราชการนี่

แว๊ก ลืมล๊อคไดร์ท

ขนาดร้อนแรงขนาดนี้ยังไม่เอา เศร้า

ยามเค้าเปลือยกาย ฮึ๊ยย....

เมื่อเค้าโดนสอดใส่ เห้ย..สวมใส่

โดนยัดเยียด ...

จนเสร็จสม อารมณ์หมาย.....ฟู่..

ชิ...

Last edited by aekshow; 19 Mar 2009, 22:28:23.

ผมชอบ Gview คับ

Comment

ตาเอก ไปซะละ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
        ....เลือกใครดีโว้ย บอกหน่อยได้ไหม
        เพราะว่าหัวใจฉันมีหนึ่งดวงเท่านั้น
        คนเก่าก็ยังรัก คนใหม่ก็สำคัญ
        หรือคำตอบนั้นเป็นฉันที่ควรตัดใจ... ขอได้รับความขอบคุณ งานเพลง รักสามเศร้า (แสตมป์) ฟังได้จาก ที่นี้

ถึงเวลาแล้ว ที่ต้องเลือก

สมัยยังหวานชื่น

และแล้วก็เริ่มเปลี่ยนใจ

แต่ก็ยังตัดใจจากเธอไม่ลง แต่เมื่อเจอ2แรง+เข้าไปล๊ะ!!

บั้นท้าย อวบอั๋น

นู๋ก็เลยต้องเศร้า

ยอมรับในการตัดสินใจ ในเมื่อเค้า สดกว่า เราก็ต้องหลีกทาง

C5 ครับสวยสุดๆ

Comment

กำ นึกว่า รัก3เศร้า ของพริกไทย คริๆ

Comment

ถ้ายังเลือกไม่ได้สงสัยตัองหากิ๊กใหม่ล่ะ หุหุหุ

Comment

C5 แจ่มครับ

Comment

ซี5

Comment

ยินดีตอนรับ สู่ CLUB C5 นะครับ ตาเอก
                  ป.ล. ขอดู จัดสาย C5 หน่อยสิของผม เก็บได้นิดเดียวเอง

Comment

Originally posted by firstred View Post
                    ผมชอบ Gview คับ
                    ผมก็ชอบน๊ะ ถ้าซี5 ไม่800 ก็คงจีวิว ต่อไป
                    Originally posted by dukdikza View Post
                    ตาเอก ไปซะละ
                    ยังอุ๊ย.. พูดยังกะ ม๊องเท่ง
                    Originally posted by Merfo View Post
                    C5 ครับสวยสุดๆ
                    ใช่ซิ เค้ามัน ราชการนิ
                    Originally posted by maxx2007 View Post
                    กำ นึกว่า รัก3เศร้า ของพริกไทย คริๆ
                    ฟังไม่เป็นหรอก เพลงปันนั้น
                    Originally posted by jirapanpoo View Post
                    ถ้ายังเลือกไม่ได้สงสัยตัองหากิ๊กใหม่ล่ะ หุหุหุ
                    ก็ว่าอยู่ครับ
                    Originally posted by vibe View Post
                    C5 แจ่มครับ
                    อีก1แรงยุ
                    Originally posted by me4u View Post
                    ซี5
                    Originally posted by OoKengZaoO View Post
                    ยินดีตอนรับ สู่ CLUB C5 นะครับ ตาเอก
                    ป.ล. ขอดู จัดสาย C5 หน่อยสิของผม เก็บได้นิดเดียวเอง
                    +อีก1 อุ๊ย จัดสายไม่เป็นหรอก

Comment

โห สวยมาก ๆ ช่วยดันคะ

Comment

เลือกอันไหนไม่ได้ก้อยุบรวมกันดิครับ

ผมว่าพี่เอกทำได้อยู่แว้วว

Comment

Originally posted by sincerity View Post
                          โห สวยมาก ๆ ช่วยดันคะ
                          ขอบคุณครับ(ทำเสียงหล่อๆ) เหอๆ
                          Originally posted by Change View Post
                          เลือกอันไหนไม่ได้ก้อยุบรวมกันดิครับ

ผมว่าพี่เอกทำได้อยู่แว้วว
                          ยุบรวมแบบรวบกิจการอะเหรอ อืมๆ

Comment

C5 + อีก 1

Comment

c5 เท่มากพี่เอกๆ เหอๆ สงสาร น้องที่เหลือต้องไปนั่งเหงาในห้องเก็บของ

Comment

Working...
                              X