Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกะงาน commart

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกะงาน commart

จริงเป่าคับที่ LCD ของ Samsung ลด 50% ถ้าจริงแล้วมันมีรุ่นไหนบ้างครับ อยากรู้จัง ตอนนี้สนใจ 940BW อยู่

จริงงะ

Comment

-*- มันจะลด 50% เชียวหรือ เปงไปได้หรือ

Comment

จิงก็ดี ว่าแต่จอLCD samsung มันดีปะ

Comment

Originally posted by skywalker View Post
          จริงเป่าคับที่ LCD ของ Samsung ลด 50% ถ้าจริงแล้วมันมีรุ่นไหนบ้างครับ อยากรู้จัง ตอนนี้สนใจ 940BW อยู่
          ไปเอาข่าวมาจากไหน -*-

Comment

Samsung ผมว่าเจ๋งเลย พวก จอแบนๆ แบบเนี้ย Samsung ดีที่สุดนะผมว่า อะไรแบนๆ Samsung ใช้ได้เลย ยิ่งทีวีจอแบนๆ ซํมซุง ก็เจ๋ง ใครจะว่ายี่ห้ออะไรก็ช่าง แต่ ซัมซุง ของเค้าดีจิง

Comment

เอาของตกเกรดมาลดป่าวนิ หรือไม่ก็ของซ่อมชำรุด

Comment

แล้วในงาน gf8600gts+gt จะมีขาย ยัง หว่า

Comment

ผมเกลียดที่สุดก็ได้พวกแบนๆ แต่จอนี่ อภัยได้

ว่าแต่ เอาข่าวมาจากไหนครับ

Comment

เอาข่าวมาจากไหนงะ

Comment

samsung ของเขา..(หรือว่า ของๆเรา)....ดีจริงๆ
                      Design ก็ งดงาม
                      คุณภาพ สุดยอด มาก....อิอิ..ก๊ากๆ

เด็ก samsung เองหล่ะ

Comment

ถ้ามีจริง ๆ ก็เป็นของมีเกรดแน่นอนครับ ตัวบอดี้เป็นตำหนิ หรือไม่ก็จอมีเดด แน่นอน เหมือนที่ฟิลลิปท์้เอามาลดในพันทิพย์ ใครซื้อไปนึกว่าฟลุ๊คได้ของถูก ถ้าดูไม่ดีแทนที่จะฟลุ๊ดเดี๋ยวจะกลายเป็นฟักแทนนะครับ

Comment

http://www.arip.co.th/commart/

Comment

คงอ่านมาจากrepด้านบนครับ ผมเองซื้อนอกงาน ไม่รอครับ เพราะเกรียติประวัติของที่ซื้อจากงานนี้ กี่ปีๆ พอจบงานซักสองอาทิตย์จะมีคนมาโพสบ่นแล้ว ส่วนตัวผมเคยเดินๆดูแล้ว ของบางอย่างพันทิพย์ถูกกว่าอีก เลยซื้อตามร้านเอาครับ แต่เดินเที่ยว ก็ดีครับ เผื่อเจออะไรน่าสนใจ

Comment

เตรียมกล้องไปถ่ายพริ้ตตี้อย่างเดียว สบายใจกว่า หุหุ

Comment

Working...
                              X