Announcement

Collapse
No announcement yet.

PC RESOURCE(ที่เดียวกับ9Finalป่ะ)เชื่อถือได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PC RESOURCE(ที่เดียวกับ9Finalป่ะ)เชื่อถือได้มั้ยครับ

กะลังลังเลอยู่ครับ
    ราคาสินค้าทั้งสิ้น 12051รวมค่าส่ง
    เป็นเงินจำนวนมากสำหรับเรา(ใช้เวลาเก็บ 4 เดือน)กลับว่าจะเกิดควา่มผิดพลาดขึ้น(สั่งส่งต่างจังหวัด)
    ที่เลือกที่นี่เพราะ หา ASUS VW222U กะ Headphone Exsound Shark 5.1 จากที่อื่นไม่ได้
    ประกันโอเคใช่มั้ยครับ
    แล้วถ้าที่เดียวกับ9FINALทำไมเบอร์ติดต่อคนละเบอร์กันครับ(ลองโทรไปเช็คของที่pc resourceมา เค้าบอกให้ส่งFAXไป หน้าแตกเลยผม)
Working...
X