Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านทั้งหลายช่วยดูให้ผมหน่อยว่าของพวกนี้ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านทั้งหลายช่วยดูให้ผมหน่อยว่าของพวกนี้ดีไหม

cpu e 8400
    ไฟ 550 w gigabyte
    vga gts 250

สามอย่างนี่แหละครับ พอที่จะทำให้ผมเล่นcrysisได้ไหม
    และก็ เมนบร์อดนี่มีผลต่อความไหลลื่นของเกมส์ไหมครับบ

E6550 OC 2.8 [2.33original]
    EP35-DS3R ไม่ต่อRiadซื้อมาเท่ห์ตอนนั้น
    8600GTS Silent+ 2 60*60 fan+240*40fan
    420 W PC Power & Cooling

Crysis Warhead จบสบายๆ 4-5ชั่วโมง ไม่ปรับอะไรเลย
    Far Cry2 จบแล้วเวียนหัวมาก ไม่ปรับเช่นกัน
    เทียบเอาเองครับ

Comment

็GTS 250 ไหวครับ ระดับ High no AA
      เมนบอร์ดมีส่วนเล็กน้อยครับ

Comment

สบายแฮ...

Comment

ได้สบายครับ

Comment

ชิวๆ

Comment

Working...
            X