Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pentium D 930ใช้ตัวระบายความร้อนอันไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pentium D 930ใช้ตัวระบายความร้อนอันไหนดี

Pentium D 930ใช้ตัวระบายความร้อนอันไหนดีครับช่วยบอกเวปที่มาของมันด้วยนะครับ

เพิ่มเติมครับ

M/Bของผม INTEL D945PSN

Comment

Silent Square Series ของ ASUS ครับเงียบดีครับ
      Intel D940 ครับ ตัวที่มากับ CPU เสียงดังมากครับเลยต้องเปลี่ยน

Comment

ผมใช้ arcticcooling freeze7pro กับpentiumD 945อยู่ครับคล็อกไปที่3.74ไฟ1.25 idle อยู่ที่42-43 fullload อยู่ที่ 51-52 ครับก็เงียบดี แต่ผมไม่รู้ว่าของเดิมมันร้อนหรือเสียงดังแค่ไหนครับเพราะวันแรกที่ซื้อ cpu ผมก็ซื้อมันมาด้วยเลยและติดตั้งไปเลยครับ

Comment

แซวแมง 9500 led อิอิ

Comment

Working...
          X