Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 co 5000 ประกัน 2 ปีกว่า แพงไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 co 5000 ประกัน 2 ปีกว่า แพงไหม

E8400 co 5000 ประกัน 2 ปีกว่า แพงไหมครับพี่น้อง

ถ้าจะเอามาลากหาตัว EO ดีกว่าครับแต่ถ้าจะใช้ธรรมดาก็โอเคครับ

Comment

พอดีๆ ครับ ผมว่า

Comment

ก็ไม่แพงนะครับ อิอิ

Comment

เคยเห็นมีคนขาย E8400 E0 แค่4500- เองนะ ประกันก็เยอะมาก แต่แป๊ปเดียว ขายไปอย่างเร็ว อุๆ

Comment

ดีๆ
            กินไฟอาจจะเยอะนิด ลากอาจจะลำบากหน่อย

Comment

ขายดีมั้ย มี E8400 E0

Comment

Originally posted by TikkyMix View Post
                ขายดีมั้ย มี E8400 E0
                ถ้าขายก็ต้องไปเล่น Qxxxx แล้วล่ะครับ

Comment

Working...
                X