Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับโน๊ตบุ๊คช้ามากๆAcer asrire3054NWXMI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับโน๊ตบุ๊คช้ามากๆAcer asrire3054NWXMI

คือว่าโน๊ตบุ๊คของเพื่อนอ่ะคับเวลาเล่นไปซักพักเครื่องจะร้อนอุณหภูมิ60+จนถึง70กว่าองศาเครื่องจะมีอาการค้างๆส่วนคีย์บอร์ดก็กดไม่ได้อ่ะเมาส์ด้วย ทำไงดี ลงwindowns ใหม่มา3ครั้ง ก็ยังเหมือนเดิมเลย

ไม่หมดประกัน เอาเข้าไปเคลมครับ

Comment

Originally posted by guyo View Post
      ไม่หมดประกัน เอาเข้าไปเคลมครับ
      ไปทิ้งไว้ที่ร้านเป็นเดือนร้านเค้าบอกหมดประกันแล้วอ่ะคับเค้าบอกซ่อมไม่ได้เมนบอร์ดมีปัญหา

Comment

Originally posted by guyo View Post
        ร้านเค้าบอกเมนบอร์ดมีปัญหาซ่อมไม่ได้ส่วนประกันร้านเค้าบอกว่าหมด

Comment

จากที่เล่ามาลงวินโดว์ได้ อาการแบบนี้ยังไม่หนัก เชื่อสิว่าซ่อมได้ ซ่อมไม่ยากหรอกไปหาร้านอื่นดู

Comment

Working...
          X