Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องกาดจอครับ T^T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องกาดจอครับ T^T

ผมใช้การด์จอ 6200 อะครับเป็นขา AGP

ตอนนี้เศร้ามากเลยครับงวินโด้ใหม่ 2 ครั้งเเล้วครับปัญหาอยู่ที่ว่าคือพอผมลงวินโด้เสร็จนะครับ

ลง driver อะไรเสร็จปุปชื่อกาดจอมันก็ไม่ขึ้นอะครับเวลาพิมไปที่ run-dxdiag ไปดูหน้า display

มันก็ไม่ขึ้นชื่อของกาดจออะครับมันเป็น n/a หมดเลย T^T มีวิธีเเก้ไหมครับ? เเต่พอผมเปิดดูใน

เมนบอรด์อะครับกาดจอมันก็หมุนทำงานตามปกติดีอะครับมันเป็นที่อะไรเหรอครับ?

ตอนนี้เล่นเกมไม่ได้เลย~

ดันๆๆๆครับผุ้รู้ช่วยที

T^T

Comment

วินโดว อะไร

ไดรเวอร์ตัวไหน

โหลดตัวใหม่ดู

Comment

วินโด้ XP นี้ละครับเเต่ก่อนลงก็ไม่เป็นไรครับ

ดาว์โหลดไดว์เวอร์กาดจอล่าสุดเเล้วพอตอนลงมันก็ฟ้องว่าไม่พบกาดจอ

ทั้งที่เสียบกาดจอเลเ้วอะครับเพราะพัดลมที่กาดจอยังหมุนทำงานอยู่เลยครับ

Comment

n/a แสดงว่า ลงไดร์ฟเวอร์ไม่ถูกหน่ะซี ลองใหม่ครับ

Comment

ลองเอา driver ตัวที่มากับ card ลงดูคับ

Comment

ได้เเล้วครับขอบคุณครับ

^ ^

Comment

Working...
              X