Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ จำเป็นไหมสำหรับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ จำเป็นไหมสำหรับ...

สวัสดีครับ

คือผม จะซื้อคอมพ์ใหม่ ใช้ ใน งาน 3D max / MaYa (พวก Animation)

จำเป็นไหม ที่ผมจะต้องซื้อ พวก GTS250 นี้อ่ะ เพราะ ในปกติแล้วผม.

เล่นแต่ dota / hi5 ไรพวกนี้อ่า เกมส์หนักๆ ไม่ค่อยได้เล่นอ่างับ

เพราะไม่งั้นผมจะซื้อพวก 9800GT ธรรมดาอ่างับ

จำเป็นครับ เพื่อเวลาดูภาพที่สวยงาม

Comment

CUDA

Comment

ปั๊มคะแนน 3DMark ดีนักแล (เกี่ยวปาว หว่า) -..-

Comment

- -

Comment

ถ้ามีงบ ก็ ซื้อไปเหอะคับ เห็นทำ เอนิเมชั่นด้วย

เผื่อ อนาคต 9800 GT เปิด Hi5 ไม่ได้

เอิ้กๆ
            Last edited by lovelyarm; 18 Mar 2009, 18:17:38.

Comment

เอาให้พอเหมาะกับงานหละครับ

Comment

Originally posted by lovelyarm View Post
                ถ้ามีงบ ก็ ซื้อไปเหอะคับ เห็นทำ เอนิเมชั่นด้วย

เผื่อ อนาคต 9800 GT เปิด Hi5 ไม่ได้

เอิ้กๆ
                โอ้โห้ ..

ต้องใช้เน็ตกี่เม็ก หล่ะเนี่ย ...

5555+++

Comment

ผมว่าที่เปิด hi5 ไม่ได้เพราะมันกำลังจะโดนแบน ครับ...

Comment

Working...
                  X