Announcement

Collapse
No announcement yet.

FARCRY 2 ตรงนี้ต้องทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FARCRY 2 ตรงนี้ต้องทำยังไงครับ

FARCRY 2 ตรงนี้ต้องทำยังไงครับ

ไปต่อไม่เป็น พี่ๆช่วยหน่อยครับ

บริเวณโคนของเสาอากาศ GPS จะมีไฟเขียวๆอยู่ครับ ไว้บอกตำแหน่งของเพชร ยิ่งใกล้มากก็ยิ่งกระพริบถี่ขึ้น ถ้าไฟค้างแสดงว่าเพชรอยู่ในทิศที่เราหันเข้าหา แต่ไม่ได้บอกตำแหน่งสูง-ต่ำ ซึ่งก็หมายความว่าเพชรอาจจะอยู่เหนือหัวเราขึ้นไปก็ได้ เช่น บนหลังคาบ้าน

Comment

เล่นตัวไหนครับเนี่ย ใส่ถุงมือขวาด้วย

Comment

ผ่านแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

เล่นคนหน้าออกๆทาง ASIA อ่ะครับจำชื่อไม่ได้
        Last edited by ARM sk; 18 Mar 2009, 21:17:24.

Comment

ผมเล่น Hakim เห็นสะพายลูกปืนเป็นพวง อย่างโหด
          55+

Comment

ผมละเบื่อไอ้ดำ ยิงไปแม๊คนึงกว่ามันจะตาย ตูละเซ็ง

Comment

ช่ายๆ เปลืองลูกปืนเป็นบ้า

แต่ถามอย่าง

มัันอยู่บนหลังตาจะขึ้นไปเอายังไง

คุคุ

งกอะ

Comment

^
                ^
                ส่วนใหญ่ที่ผมเจอ มันจะมีลังวางซ้อนให้ปีนขึ้นไปเก็บครับ หรือไม่ก็กระโดดมาจากบ้านอีกหลัง

Comment

Originally posted by Leim View Post
                  เล่นตัวไหนครับเนี่ย ใส่ถุงมือขวาด้วย
                  ไอตัวที่โพกผ้าคาดหัวสีแดง ผมเล่นไอตัวอาบัง ใส่ถุงมือ2ข้างเท่ดี หนวดเคราเฟิ้ม แล้วใครรู้มั่งพระเอกจากภาคแรก คือตัวไหน แล้วมีให้เราเล่นไหม ตอนแรกผมนึกว่าmarty alencar คือพระเอกจากภาคแรก

Comment

Originally posted by Andriod View Post
                    ไอตัวที่โพกผ้าคาดหัวสีแดง ผมเล่นไอตัวอาบัง ใส่ถุงมือ2ข้างเท่ดี หนวดเคราเฟิ้ม แล้วใครรู้มั่งพระเอกจากภาคแรก คือตัวไหน แล้วมีให้เราเล่นไหม ตอนแรกผมนึกว่าmarty alencar คือพระเอกจากภาคแรก
                    ภาคแรกชื่อ Jack Carver ครับ แต่ไม่เกี่ยวอะไรกับภาคนี้เลย

Comment

ลืมละ

Comment

Working...
                      X