Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามโมเด็ม speedtouch516 ของ TOT ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามโมเด็ม speedtouch516 ของ TOT ครับ

บ้ายที่ ตจว ใช้ โมเด็ม speedtouch516ที่แถมมากับTOT ครับ ถ้าจำไม่ผิดมีพรอตแลนพอรต้เดียว

และอยาก นำ wrt54gl มาต่อเพื่อใช้ ไวเลสในบ้าน

อยากถามว่า speedtouch516 ใน คอนฟิก ของโมเด็มมี ให้เลือก โหมด Brigde Mode หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

เคยใช้ St536 ไม่ต้องปรับนะ แต่ถ้ามีให้ปรับก็ปรับเป็น bridge ดีกว่าครับ

Comment

ครับ ขอบคุณมากครับ

ใคร ใช้ 516 มายืนยัน ที ถ้าต่อ 54gl ไม่ได้จะได้หาซื้อ โมเดมแบบ มีโหมด บริด มือสอง 6-7 ร้อย ถูกๆ ไว้ต่อ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=425135

ผม 546 V.6
        แต่ Firmware ไม่ใช่ของเดิมนะครับ ไม่มีโลโก้ TOT ขอเพื่อนมา มันทิ้งถังขยะอะ - -* เลยขอมาซ่อม
        เอามาใช้กะ Maxnet โคตรแหล่ม

เซ็ทได้ครับ
        ในหน้าแรกที่เราเข้าเราเตอร์ กดที่ Setup แล้วมันจะให้ตั้งค่าไปเรื่อยๆเลือก Bridge mode

Comment

Working...
        X