Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน Athlon X2 4600+ ไปเป็น Athlon X2 7750 คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน Athlon X2 4600+ ไปเป็น Athlon X2 7750 คุ้มไหมครับ

ตามนั้นเลยคับ กะขาย 4600+ ซัก 1500

X2 4600+ @ 3.2 GHz

ตอนนี้ใช้เมนบอร์ดอะไรอยู่นะ

Comment

X2 7750 BE พลิกแพลงได้เยอะกว่า ว่าแต่ใช้บอร์ดอะไรล่ะครับ

Comment

คุ้ม 7750 ถูกลงมากแล้วครับ

Comment

ถือว่าสมน้ำสมเนื้อครับ เพิ่มเงินอีกพันกว่าๆ ได้รุ่น BE มาใช้ ดีกว่า 5000+BE หน่อยนึง

ถือว่าไม่ถูกและไม่แพงจนเกินไป

Comment

X2 7750 BE ่ใช้บอร์ดอะไรดีครับ เน้น vga on board

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              X2 4600+ @ 3.2 GHz

ตอนนี้ใช้เมนบอร์ดอะไรอยู่นะ
              Originally posted by _d View Post
              X2 7750 BE พลิกแพลงได้เยอะกว่า ว่าแต่ใช้บอร์ดอะไรล่ะครับ

ASROCK AliveNF5-VSTA ครับ

Comment

ส่วนตัวคุ้มครับ แต่ต้องดูด้วยว่าบอร์ดรองรับคุณสมบัติของมันได้ไหม เพราะมันเป็น AM2+

Comment

Originally posted by kamnank View Post
                  X2 7750 BE ่ใช้บอร์ดอะไรดีครับ เน้น vga on board
                  M3A78-CM

Comment

ถ้าเป็นผม สำหรับตอนนี้ ไม่คุ้มอย่างแน่นอนครับ ผมว่า 4600+ อัดได้ 3.0+ อยู่แล้วสบายๆ ยังใช้งานได้อีกนาน เอา 7750 มาอัดก็ไม่ต่างกันมากครับ เสียดายเงินเปล่า แต่ถ้าเล่นเอามันก็ตามสบายครับ คำว่า คุ้ม อยู่ที่ควรมพอใจของท่านแล้ว อิอิกำ

Comment

Working...
                    X