Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื้อง office 2007 กับ 2003 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื้อง office 2007 กับ 2003 คับ

พอดีที้บ้านลง 2007 ultimate พอทำงานเส็ดแล้วไปเปิดที้ มอ. ที้ มอ.ใช้ office 2003 เปิดไม่ใด้อ่ะคับเปิดมาแล้วเป็นตัว มั้วๆๆๆ พอจะมีวิทีแก้บ้างป้าวคับ thank you คับ

Originally posted by DevilP View Post
    พอดีที้บ้านลง 2007 ultimate พอทำงานเส็ดแล้วไปเปิดที้ มอ. ที้ มอ.ใช้ office 2003 เปิดไม่ใด้อ่ะคับเปิดมาแล้วเป็นตัว มั้วๆๆๆ พอจะมีวิทีแก้บ้างป้าวคับ thank you คับ
    ก็เลือกที่เมนู รูป office มุมซ้ายบน
    แล้วก็ Save As ให้ไฟล์เป็นชนิด 2003,2000,97

ประมานเนี้ยแหละ ถ้าผมจำไม่ได้ผมเองใช้อยู่แต่เป็น TH edition

Comment

Originally posted by aizeczynet View Post
      ก็เลือกที่เมนู รูป office มุมซ้ายบน
      แล้วก็ Save As ให้ไฟล์เป็นชนิด 2003,2000,97

ประมานเนี้ยแหละ ถ้าผมจำไม่ได้ผมเองใช้อยู่แต่เป็น TH edition
      ขอบคุณมากเลยคับ ทำใด้ล่ะ ^ ^

Comment

Working...
      X