Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ~~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับ ~~~

งบไม่เกิน 40000

เล่นเกมส์ได้พอสมควร มีกาดจอแยก

นน.ไม่เกิน2.5กก.

ใช้ได้นานๆ ( 3-5ปี )

อยากขอคำแนะนำหน่อยครับ

ตอนนี้มี VAIO C23S กะ ASUS A8Jp(ไม่รู้ยังมีขายป่าว?) อยู่ในใจ

แต่เผื่อไครมีคำแนะนำดีๆ จะได้นำมาพิจารณาตัดสินใจครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2 ตัวนั้นเกิน 40000 ทั้งคู่นี่ครับ ^^!!

Comment

2 ตัวนั้นมันเกินอ่ะครับ ก้อเลยอยากจะลองดูที่ไม่เกิน 40000อ่ะครับ

ว่ามีรุ่นไหนน่าสนใจบ้างอ่ะครับ

รบกวนแนะนำ ด้วยนะครับ

Comment

A6T และกัน เข้าใกล้ 40K ด้วยราคามานราวๆ 42k ไดมั้งส่วน สเปคก็
        Cpu : AMD Turion x2 TL-52 @ 1.6Ghz
        VGA : GF7600go
        Hdd : 80GB แล้วแต่รุ่น
        Ram : 512 M
        Opi : DVD Ram
        จอ 15.4 WXGA
        นน 2.7Kg ต่างกัน 2 ขีดเองเอาไรมาก
        รองรับ Win vistra แน่นอน และ VGA 7600 go เล่นเกมก็ได้เยอะอยู่ ถ้าไปเติมแรมอีกนะ สุดยอด

Comment

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ถ้าไครมีรุ่นอื่นๆ แนะนำอีก เชิญได้เลยนะครับ ^^"

Comment

ว่าแต่ว่า ยี่ห้ออาไรเหรอคับ A6T
            - -+

Comment

A6T ของ ASUS คับ ถ้าสนใจ A8jp ทำไมไม่ลองไปดูที่ commart ล่ะคับ อีกไม่กี่วันเอง
              ส่วน vaio C23 คงไม่ลดกะเค้าหรอกคับ คงเป็นของแถมมากก่า

Comment

ลืมบอก ASUS A6T ถ้าขายในไทย จะเป็น A6QT ครับ

Comment

Working...
                X