Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องThermalTake Cyclo 12cm Logo Fanหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องThermalTake Cyclo 12cm Logo Fanหน่อยครับ

หัวเป็นโมเร็กหรือเป็นหัวที่เสียบกับบอร์ดครับ

ไม่รู้ครับ ไม่เคยใช้ครับ แต่ผมว่า 3 พิน(จะตอบทำไมนิ)

Comment

น่าจะ 3พินนะ ขี้เกียจแกะดู

Comment

Molex ครับผมใช้อยู่ 12 C

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
          Molex ครับผมใช้อยู่ 12 C
          ผิดเลย อายอุ๊ย!! แพงมิ ตัวกี่ตังได้ ขายต่อมิ

หัวเป็นโมเล๊ก แสดงว่าวัดรอบไม่ได้อะจิ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
            ผิดเลย อายอุ๊ย!! แพงมิ ตัวกี่ตังได้ ขายต่อมิ

หัวเป็นโมเล๊ก แสดงว่าวัดรอบไม่ได้อะจิ

Comment

Originally posted by aekshow View Post

ลุงเอกครับ ตัวละ 550 ที่ร้าน TK ต่อเหลือ 500 บาท แต่ที่งานคอมมาท เหลือ 350 รีบไปนะ เดียวของหมด แล้วที่บอกว่าวัดรอบไม่ได้ผิดนะครับ วัดได้ครับ มันมี SENSOR อยู่ที่ตัวใบพัดครับ วิ่งอยู่ประมาณ 1980-2000 รอบครับ ผมนั้งดูมันทุกวัน

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
                ลุงเอกครับ ตัวละ 550 ที่ร้าน TK ต่อเหลือ 500 บาท แต่ที่งานคอมมาท เหลือ 350 รีบไปนะ เดียวของหมด แล้วที่บอกว่าวัดรอบไม่ได้ผิดนะครับ วัดได้ครับ มันมี SENSOR อยู่ที่ตัวใบพัดครับ วิ่งอยู่ประมาณ 1980-2000 รอบครับ ผมนั้งดูมันทุกวัน
                โอเค ลืมไปมันโลโก้ 350 เหรอ เดี๊ยวดูตังค์ก่อน......อืม มี 35 บาทใว้ซื้อมาม่า เอาใว้ก่อนละกัน ว่าจะนั้งรถไฟฟรีไปซื้อจั๊กโหน๋ยย โด่ อด

Comment

Working...
                X